• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hcm q6 cần thanh lí chim bồ câu

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
do không đạt được mục đích đề ra và không còn nhiệt huyết đi xa nữa nên em xin bán lại các chiến binh của mình cho người nào có nhiệt huyết đi xa (thả xa) ......

cần bán vài cặp thái xám ,xi tỉm ,có 4 cặp thái trắng con và 2 cặp thái trắng đẻ

1 cặp bông cúc gần 8 lông 1 cặp gà banh gần 8 lông và 1 cặp hoàn châu con....
1 em nhật mái và 1 cặp nhật con mới biết ăn...

anh nào có nhu cầu thì call em (vinh 0979116861)..............

bokinhvinh

sáng giờ bị cảm và sốt nên giờ mới post hình được thông cảm dùm nha mấy anh
gà banh đỏ xi tỉm

bông cúc

nhật

hiện đang có cặp nhật con biết ăn cứng và 1 con mái đẻ muốn bán thank everybody

Vu_q6

Member
khi nào em rảnh
tìm em khó quá , gọi anh khi nào em rảnh anh ghé ủng hộ em
thân

trantantai

Active Member
Nhắn cho mình giá con nhật mái và cặp con nhe. Cặp gà banh nhieu luôn . ANh Tài 0909214357.
Thank em trai

bokinhvinh

bông cúc còn 3t2 gà banh 3t
thái đẻ 300k (5 cặp trở lên thì 250k) trắng 350k, con 130k trắng con 150
nhật con 500k và nhật mái 600k
có 1 cặp chặp đen giá 500k
lồng và đồ cần dùng cho bồ câu (máng ....)
bán hết vì chắc không nuôi được nữa do gia đình hàng xóm than phiền và có thằng bạn giới thiệu việc làm xa...
thank for attend, (giá chỉ mang nghĩa tượng chân, qua xem trả giá lại ,được em cũng bán luôn)

cặp chạp nè bạn

bao chim đẻ tốt đúc 3 con trở lên ,không tốt qua nhà em chửi.....^^
sory anh vĩ vì lâu quá không post bài nên quên để ý lỗi tiếng việt,thông cảm dùm em .....

GÀ KING

Member
chào bạn,bạn đăng bán mà đt cho bạn mấy lần ko bắt máy là sao?vậy muốn tới xem chim làm sao đây?giao dịch và mua bán với ai đây?

bokinhvinh

sory anh dạo này hay để điện thoại ở nhà mà không để ý....sory thông cảm cho em nha

bokinhvinh

chim đã gần như bán sạch,chỉ còn lại cặp gà banh ,nhật mái đẻ(cần bán)....
và đang chuẩn bị đưa chim thả vào đợi nó bắt cặp thì bán luôn,thank mọi người ủng hộ .

bokinhvinh

à em quên còn 2 con chặp đen và 1 con bi xám anh nào có nhu cầu thì em xin thanh lí luôn giá hữu nghị thôi ................thank

bokinhvinh

còn 2 em chặp đen và 1 em bi xám anh nào có nhu cầu thì em thanh lí luôn gía rẻ thôi ,

bokinhvinh

cần bán nhật mái đẻ (mới đẻ 2 lứa trứng)400k hoặc mua 1 em nhật trống cho em nó đủ cặp cũng được........
cần bán 2 cặp thái trắng cỡ 6-7 lông 170k có kiềng...........1 cặp xi tỉm tướng bự con 130k
hiện đang có 1 số kiềng dư cần thanh lí lại 4k 1 cái ai cần pm năm 2010