• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-q3.Bé thỏ Lionhead đực màu vàng chanh tìm chủ mới!

me0map87

Tình hình là nhà mình sắp dọn qua nhà mới.không có chỗ rộng rãi để nuôi bé nên muốn nhượng lại cho ai yêu thỏ với giá thoả thuận.
Bé tên:benny
Màu sắc:vàng chanh.Lông mềm mượt
Tính tình:Hiền lành,hay tò mò và thích vận động.Nuôi quen bạn có thể dạy bé làm trò như:xin ăn bằng 2 chân..đi bằng 2 chân và xoay vòng xòng rất đáng yêu.
Vệ sinh:Người ta hay nói nuôi thỏ rất dơ.Nhưng thật tế thỏ ở rất sạch sẽ nha bạn(bé ko bao giờ tè lên mềm của bé^^).Thỏ rất có ý thức nên nó dành nhiều thời gian cho việc chải chuốt lông lá của bản thân.Ngoài ra Phân khô,sạch.Nước tiểu hơi nồng nhưng nếu dọn vệ sinh mỗi ngày thì bạn sẽ thấy thỏ còn thơm tho hơn cả cún nữa đấy!
Giá bán:Mình mới nuôi bé đc nửa tháng thui.để lại giá gốc:1triệu 2 cho bạn nào thật sự muốn mua nha(mình mua ở nhà vật yêu trên đường nam kỳ khởi nghĩa ấy).Tặng kèm 1 bát sứ+bình nước uống và thức ăn cho pé!Bạn yên tâm về sức khỏe của bé.Bé đã được tiêm chích đầy đủ.Mình nuôi nửa tuần nay,bé khỏe mạnh và hiếu động lắm!
Gọi trực tiếp cho mình số:0938.694.724.Nick Y!h:me0_map87
Giờ là 1 số hình ảnh của pé benny nha!

up phụ cho chú thỏ dễ thương đây, mại do thỏ vàng nuôi may mắn lắm bò con ơi, em nó có bầu mới đẻ được 2 đứa con, mau về nhà mới

me0map87

up phụ cho chú thỏ dễ thương đây, mại do thỏ vàng nuôi may mắn lắm bò con ơi, em nó có bầu mới đẻ được 2 đứa con, mau về nhà mới
ban quang cao ghe quá!thanks=)) chuc ca nha 1 buoi toi bình yên

Thỏ dễ thương quá mà quảng chưa ai rinh nhỉ, anh em ủng hộ nhe, gần nhà có quán cà phê dễ thương, anh em nào mua thỏ thì cô gái bồng con thỏ sẽ mời thêm ly cà phê và trao đỗi thêm kinh nghiệm nuôi nhím nha, mại zo zo, ............................................<:p

me0map87

Thỏ dễ thương quá mà quảng chưa ai rinh nhỉ, anh em ủng hộ nhe, gần nhà có quán cà phê dễ thương, anh em nào mua thỏ thì cô gái bồng con thỏ sẽ mời thêm ly cà phê và trao đỗi thêm kinh nghiệm nuôi nhím nha, mại zo zo, ............................................<:p
cam on moi nguoi nhieu lammmmmm...Ung ho dum mink!vi mink con fai don nha nua!se chịu lỗ 1 tí nếu mọi người thật tình muốn mua nhé!:)

up......................................................................................................

up ...........................................................................................................................................................................................................................hạ giám rồi kìa bà con ơi mại dô, có cho thêm cả đồ dùng nữa, rẻ quá còn gì, kha kha mau về nhà mới.