• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm-Q1 xin tặng chuột Panda

nickaron1

Chào mọi người, nhà mình hiện đang có 7 con panda(4 con lớn,3 con nhỏ) do không đủ điều kiện nuôi và định nuôi chó nên ai muốn nuôi thì mình xin tặng lại
ĐTDĐ: 0909328622 (nhắn tin trước nh1 nếu rảnh mình sẽ gọi lại)
Yahoo: nickaron1@yahoo.com ,Gặp Dũng
Thanks all,

thuy_hitv

Member
hik...tiếc vậy trời. Mình ở HN, làm sao mà mang em ý về được nhi? upppppppppp cho các em panda tìm được chủ tốt nào

nh0kkUn

Member
Chậc, nhà tớ đang nuôi campell...
không biết nuôi thêm panda được không nhỉ =.='

phenmaleat

Active Member
mình không bít panda nó hình dáng như thế nào nũa.bạn có thể đưa ảnh lên được không?

nickaron1

update vài pics cho mọi người xem vậy
Pic đầu tiên là mấy con nhỏ(gần 1 tháng)
2 pic dưới là mấy con lớn (con bò sữa là con papa của lứa nhỏ, còn mama của tụi nó thì... :(()

nh0kkUn

Member
@nickaron1: :">...
bé trắng về hiền lắm anh ơi...
Không cắn lộn với con Gà nên em nhốt chung chuồng luôn...
:">...
Mà con Gà thì là con đực... haha...
Chúc anh sớm tìm được chủ cho đám nhỏ ha :X
Tks vì con Cá :"> [tự nhiên em thích đặt tên gà gá chim thỏ quá :X]
ps: hồi sáng em ngại không nói được gì =.='

nickaron1

@nh0kkUn: hì vậy là tốt rồi anh sợ nó dữ lại cạp tay em nữa ấy =) , để chung coi chừng tụi nó làm 1 bày đó nha em ^___^

péđiệu

tiec wa neu bek som e doi cho anh con chó nha em delay hams goy, gio thi phai kiém ng doi, tiéc wa di, con chó nha e lai nhat de thuong nua