• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-Q. Bình Thạnh. Tìm chủ mới cho mèo con màu trắng hơn 2 tháng tuổi!

vuthanhtrung88

Nhà mình đang nuôi một em mèo con trắng khoảng hơn 2 tháng tuổi, giờ điều kiện không cho phép mình nuôi được nữa nên mình muốn tìm chủ mới cho nó. Mèo nhà mình nói thật cũng ko được nhanh nhẹn cho lắm, hình như 2 chân sau của em nó bị tật nên đi đứng cũng ko được Vững, em nó rất ngoan, chỉ ăn Và ngủ suốt, ko phá phách. nghịch ngợm gì cả, mà ăn cũng ít chứ ko ăn nhiều, đi Vệ sinh cũng rất đúng chỗ , ko đi lung tung bao giờ. nó là mèo cái nhé. mình mong muốn tìm được một bạn chủ mới có thể iu thương Và chăm sóc em nó hộ mình, Vì mình là sinh Viên điều kiện chỗ ở ko ổn định nên rất khó để nuôi em nó. các bác nào mà xin Về để thịt thì làm ơn tha cho em nó :26_002:
em tên Trung. sdt 0947988855 , địa chỉ: hẻm 325 Bạch Đằng ,p15 Q. Bình Thạnh
Cám ơn các bạn đã đọc tin, mong tìm được môt người chủ mới tốt bụng cho em nó.một số pic để các bạn ngắm quạ vì mình ko chỉnh được size ảnh trong đây, nên các bạn vào link này xem ảnh giùm mình nhé http://www.5giay.vn/showthread.php?p=81497605#post81497605