• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Offline mèo thân mật ngày Chủ Nhật 30/10

whitexsnow

Active Member
Hi, mọi người. Lần này mình tổ chức off cho các bé mèo lần nữa nhé :x:x:x:x

Thời gian: 9h sáng ngày Chủ nhật ngày 30/10/2011

Địa điểm:Cafe Yên, 9A Phạm Đình Toái, Quận 3 (nếu không có gì thay đổi :x<:p)

Do lần này thời gian hơi gấp, mình cũng tính tổ chức quy mô nhỏ thôi do có 1 số nhà mều lần trước không đi được nên lần này đi bù, hì hì, nếu bạn nào có thể tham gia được thì cứ đăng ký ở phía dưới nhé, cho mình biết số lượng người và số lượng mèo là được :x:x:x:x:x:x.

Hiện giờ đã có 4 nhà mèo tham gia gồm: nhà Gemma, nhà Zorba, nhà Hameo, nhà WhitexSnow <:p<:p<:p<:p.

Nhà nào muốn chung vui với bọn mình thì cứ vào đăng ký nhé, welcome tất cả mọi người :x:x

Có gì thì mọi người cứ liên lạc cho mình nhé: 01268 172 142 - Hiền ^^

zorba_meow

Active Member
Em đã gọi và bên Yên cũng ok rồi, bảo ít người thì cũng không sao cả chị ạ ^^

Hoan nghênh mọi người. >:D<

Gemma

Active Member
Cảm ơn hai cô đã nhiệt tình tổ chức nhá! :-*:x

Nhà Gemma một mẹ một con gái Bánh Mì, vì Bờm thì ốm đau ghẻ lác chưa khỏi, còn Cam thì bầu bì đến chỗ lạ sợ bị shock :-o3:-O

hameo2412

Member
Các bác đăng ký đi cho zui ạ! Tại lần trước em không đi nên không được ngắm các bé . Lần này các bố các mẹ cho các con đi nha!:D

Gemma

Active Member
Mại dzô, nhanh tay đăng ký off mèo ăn mừng Halloween đê! <:p<:p<:p:x:x:x

yumi

Member
haizz, thằng Sport nhà em mấy bữa nay nó toàn chui gầm giường người nó như cục đất , đen thui thùi lùi, để thứ 7 nếu có nắng thì tắm cho nó rồi bồng nó đi off.

Mà thằng nhà em em vẫn chưa chích ngừa, tiêm phòng bệnh gì ráo đâu. Không biết mọi người có ngại không. 3:-O

hameo2412

Member
haizz, thằng Sport nhà em mấy bữa nay nó toàn chui gầm giường người nó như cục đất , đen thui thùi lùi, để thứ 7 nếu có nắng thì tắm cho nó rồi bồng nó đi off.

Mà thằng nhà em em vẫn chưa chích ngừa, tiêm phòng bệnh gì ráo đâu. Không biết mọi người có ngại không. 3:-O
E thì hổng sao đâu,cho các cháu nó gặp nhau cho zui.Mấy e mều nhà e cứ thấy bửn là e lôi ra lấy nước nóng làm lông liền sau đó sấy khô lên chả cần đợi có nắng.Các cháu nhà e sạch sẽ thơm tho stanby rùi chỉ đợi h đẹp là 1,2,3..4 đứa(cả mều lẫn người) let's go thui...:D:D:D

MÌnh cũng đăng ký tham gia đem đi hết 4 đứa luôn,bỏ ở nhà tội vì hôm bữa wa nhà H chơi đem theo có 3 để Mun ở nhà nó buồn kêu meo meo kiếm mấy đứa còn lại,lúc về thấy nằm trên cầu thang mặt buồn hiu tội ghê luôn.

hatran

Member
E đăng kí nữa hu hu:((. Thèm quá, đn chưa có hội mều nào cả. Chỉ có nhà e với cả nhà chị Bơ Sữa thôi :((

hameo2412

Member
MÌnh cũng đăng ký tham gia đem đi hết 4 đứa luôn,bỏ ở nhà tội vì hôm bữa wa nhà H chơi đem theo có 3 để Mun ở nhà nó buồn kêu meo meo kiếm mấy đứa còn lại,lúc về thấy nằm trên cầu thang mặt buồn hiu tội ghê luôn.
Hi hi càng đông càng vui>:D<>:D<>:D<mình thì chỉ mang 2 đứa đi thôi :D:D

hameo2412

Member
E đăng kí nữa hu hu:((. Thèm quá, đn chưa có hội mều nào cả. Chỉ có nhà e với cả nhà chị Bơ Sữa thôi :((
Thế này thì bữa nào phải tổ chức off ở Nha Trang để SG và ĐN gặp nhau mới đc=))=))=))

Gemma

Active Member
Thế này thì bữa nào phải tổ chức off ở Nha Trang để SG và ĐN gặp nhau mới đc=))=))=))
Chủ nhật này cô đáp máy bay vào đây vẫn còn kịp! Ăn Halloween ở Saigon có khi còn vui hơn đới! :)):))

Gemma

Active Member

Thế Sport mấy tháng rồi? Đi off xong về chích ngừa vẫn được mà! Mều nhà Gemma thì chích ngừa đủ hai mũi hết rồi, chích cả bệnh dại nữa. Dưng mà chỉ có mỗi Bánh Mì được mẹ duyệt cho đi thôi, hai đứa kia ở nhà chờ đợt sau đẻ đái xong xuôi với hết bệnh ghẻ mới được cho đi :(:)))

yumi

Member
Thế Sport mấy tháng rồi? Đi off xong về chích ngừa vẫn được mà! Mều nhà Gemma thì chích ngừa đủ hai mũi hết rồi, chích cả bệnh dại nữa. Dưng mà chỉ có mỗi Bánh Mì được mẹ duyệt cho đi thôi, hai đứa kia ở nhà chờ đợt sau đẻ đái xong xuôi với hết bệnh ghẻ mới được cho đi :(:)))
Khoảng hơn 3 tháng chị ơi. Em định đợi qua tháng sau đủ 4 tháng mới đi chích cho nó ah *-:).

Gemma

Active Member
Hình như là hai tháng chích mũi ngừa bạch cầu đầu tiên được rồi mà? Mình nhớ Bánh Mì hồi đó 2 tháng cho đi chích mũi này rồi :p3:-O

whitexsnow

Active Member
Khoảng hơn 3 tháng chị ơi. Em định đợi qua tháng sau đủ 4 tháng mới đi chích cho nó ah *-:).
À, bạn Yumi cứ đem mèo theo đi, mèo nhà mọi người đều chích hết rồi nên không sao đâu nhé :x:x:x:x

hameo2412

Member
Các mẹ đi đâu mà để bài vở trôi tuột xuống dưới thế này?Phải cho lên trên để mọi người còn nhìn thấy chứ:-*:-*1,2,3 lên nào<:p<:p

Chích sớm đi nuôi cho yên tâm bạn ạ:D:DTiếc quá CN này lại mắc công chuyện ko thì sẽ đi dự với mấy chị cho vui:):)Chúc mọi ng off vui vẻ nha......<:p<:p<:p

DiepGem

Member
Trời ơi không được em phản đối!!! Whitesnow, Gemma, Hameo, Zorbra, Yumi!!! Phản đốiiiiiiiiiiii sao mà ác thế, em ngóng chờ từng ngày offline mà đùng một cái off khi em đang đi Đà nẵng là thế nào huhuhuhu Em năn nỉ mọi người dời sang tuần sau :(( :(( năn nỉ năn nỉ năn nỉ :((