• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-Hỏi về lịch offline ở Sài gòn

Status
Không mở trả lời sau này.
cho e hỏi về lịch offline ở sài gòn vào tháng này hoặc vài tháng tới đi ạ...ở đâu vậy??làm sao em nhận ra thành viên trong VP vậy ạ???làm thế nào để tham gia và có thể dẫn theo bạn ko ạ???hì. các bác trả lời em càng sớm càng tốt nha.Thanks!!

KimCuong

Active Member
Bạn liên lạc theo địa chỉ dưới đây của thành viên chinhthang nhé:

Đặng Chính Thắng C: 0983.767632 Add: 169/21 Chu Văn An, P12, Q. BT, TPHCM - skype: chinhthang - Yahoo: chinhthangnew

Và bạn có thể liên lạc với anh Doberman207 nhé.

Các buổi offline Vietpet Sài Gòn được tổ chức theo sự nhất trí về địa điểm và thời gian buổi offline của các thành viên.

Bạn cố gắng theo dõi lịch Off của Vietpet Sài Gòn trong Box này nhé.

Thân./.

Tina Ng

Member
Cuối cùng thì cũng đã có người hỏi về việc offline rồi :)
Nhanh nhanh họp mặt nha mấy anh chị ơi !

hung0906201102

vậy khi nào mới off nữa vậy mình cũng muốn tham gia ,thấy các bạn off vui quá nhất là có thể tìm hiểu về mỗi loài dog và tính cách của nó, khi nào sắp xếp xong thì nhớ đăng tin lên nha các bạn

KimCuong

Active Member
Đề nghị anh chị em Sài Gòn sớm có lịch và địa điểm offline để các thành viên chúng ta lại được xem những hình ảnh đẹp nhé. Xin cảm ơn!

mấy anh chị nào có lịch offline sài gòn tháng này làm ơn cho e xin thời gian và địa điểm cái. hì

Tụi mình sẽ cố gắng sắp xếp lịch và địa điểm sớm. Các bạn tiếp tục theo dõi chủ đề này nhé !

@chính_thắng: anh làm ơn cho biết vụ tìm hỏi thuê địa điểm bãi cỏ đã đến đâu rồi ạ?

Hỏi về lịch offline ở Sài Gòn!!!

Mình muốn hỏi về lịch offline ở Sài Gòn vì thấy ở các nơi khác đều có lịch off hết rồi mà ở Sài Gòn vẫn chưa thấy. Khi nào có off xin cho mình biết thời gian và địa điểm luôn nha! Thanks!

trời....sao lâu quá ko thấy ai trả lời về cái vụ này hết trơn.....tháng 7 này là e đi du học rùi....sọ8 ko có cơ hội đi off

CENTIMET

Member
30/4 đợt nay`chắc có gặp nhau đấy bạn ơi! và kún con cũng vậy...
Bạn cứ chăn sóc kún thạt tốt nhé....sẽ đến ngày em nó toả sáng thôi..hiii
Chúc vui vẽ!

Anhchangnhaque

Hay quá, cho anh nhà quê tui tham gia với, off nhanh nhanh đi các bạn ơi, thấy những nơi khác lên lịch off tui nôn nóng quá rồi nè....:blusshing: (Đã sửa)

Đề nghị bạn gửi bài tiếng Việt có dấu nhé. Thân. KC./.

cun xinh

Member
Hôm nay 21/4 rồi mà chưa nghe thông báo gì ngày,giờ,địa điểm để họp mặt khoe đàn cún của mình.Nhanh nhanh lên nào,cun xinh lúc này máu lắm,sẽ đem cả bầy Labrador.

quế anh

Member
sao chưa thấy động tĩnh gì của anh thắng hết vậy,mọi người đang sốt ruột lắm đó,khi nào tìm được chỗ off thì thông báo cho anh em biết nha

-=KenQ=-

Member
bên topic kia nghe bác Centimet nói là 30/4 off ở Đầm Sen á, chắc vài ngày nữa có thông báo cụ thể thôi...

Các bác ơi , khi nào off vậy sắp tới ngày rồi mà chưa có thông báo gì cả . Mong anh em hửng ứng để những chú cún đc giao lưu và anh em đc gặp mặt nhau . XIn chân thành cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.