• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm hóc môn bán mấy em bồ câu lẻ

huytho_2012

Member
cũng như trên mình có mấy em bc chim lẻ cần ra đi .
1em xòe mỹ trắng 2 lông .
1 em banh đỏ mái 2 lông .
2 em xòe mỹ đỏ chim lẻ từ 1_2 lông
1 em kèn trắng không lông chân 9 lông ,kèn thổi lớn nha ae .
1 cặp xòe mỹ xám 2 gạch chim đẻ .
do bận wa không chụp hình được cho mình nợ hình nha anh em , nếu anh em nào wan tâm lh số đt dưới chữ ký ,cảm ơn anh em đã xem tin ...........huytho_____thân .

huytho_2012

Member
cũng như trên mình có mấy em bc chim lẻ cần ra đi .
1em xòe mỹ trắng 2 lông .
1 em banh đỏ mái 2 lông .
2 em xòe mỹ đỏ chim lẻ từ 1_2 lông
1 em kèn trắng không lông chân 9 lông ,kèn thổi lớn nha ae .
1 cặp xòe mỹ xám 2 gạch chim đẻ .
do bận wa không chụp hình được cho mình nợ hình nha anh em , nếu anh em nào wan tâm lh số đt dưới chữ ký ,cảm ơn anh em đã xem tin ...........huytho_____thân .
hôm wa nợ hình nay úp lên anh em tham khảo nha , chim lẻ nên ja cũng fix cho anh em nào cân nha .đây là hình mấy em nó .

chp5 bàng dt nên không rõ lắm ae thông cảm nha .cảm ơn anh em đã xem tin và nhiệt tình úp phụ .huytho___________thân .

huytho_2012

Member
tóp ..................................................................................................................................................................!

huytho_2012

Member
xèo trắng và xoè đỏ đã bán .....còn 1 em banh đỏ và ken trống 9 lông anh em nào mua có ja fix nha ...................................................................................!

cuongtanphu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bay cao nhanh nhé.................................up........8->8->8->8->8->8->8->