• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM- cho mèo vàng sọc 4 chân trắng cự kì đáng yêu....

Hôm nay ghé nhà ông chú , đang đứng ngoài cổng chờ thì giật minh vì... có cái chân trắng trắng thò ra khều khều .:eek: thì ra là 1 thằng mèo láu cá nó ghẹo mình.:mad: Mình vô nhà thì nó lăng tăng chạy theo ghẹo, mình thử ẵm nó lên người vuốt ve, nó có vẻ rất thích và ôm tay mình gặm miết. Tội nghiệp vì nhà vắng người mà không ai chơi với nó nên nó khoái lắm.

Mình hơi buồn và lo lắng khi nghe tin chú sắp thả nó đi vì chú đang chuẩn bị dọn nhà đi xa, thực sự chú mèo này quá đáng yêu và khôn ngoan, lại tình cảm nữa, nó ôm tay mình cắn mà cực kì nhẹ nhàng không hề có cảm giác đau xíu nào cả, thỉnh thoảng nó ngước lên nhìn mình nữa chứ.

Nó khoản 5-6 tháng tuổi, lông rất đẹp và mượt lắm. là mèo nhỡ nhỡ chứ chưa phải mèo lớn nhé các bạn. chú nói nó dễ ăn, tự biết đi vệ sinh đúng chỗ không hề ị bậy.

Mình mong tìm được bạn nào có tấm lòng yêu mèo thực sự nhận nuôi, chú mèo này tình cảm lắm nên các bạn nào tính xin mèo vì mục đích khác hãy tha cho chú mèo này nhé, tội lắm các bạn ah.:(

Liên lạc mình: 0906 3233 06 (mình hay off máy, nếu gọi không được thì SMS nhé mình sẽ gọi lại)