• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-Cho Cún đổi Sữa

dog_cuipap

tính ra 1 con=10*15.000=150.000,cũng rẻ mà,chủ yếu là yêu cún thôi chứ chừng đó có bao nhiêu đâu, az az 6 con=60 hộp sữa,uốn biết khi nào cho hết

NThanhDat

Cún đực hay cái vậy bạn? Nhìn dễ thương quá nhỉ. Lâu rồi mới thấy chó ta mà trắng toàn thân như vậy đấy :D

kyunguyen

@janenguyen : chó ta đó bạn!
@ NThanhDat : toàn boy k đó!
Còn 4 nhóc ở nhà k nỡ đi cho. Đi học về là lấn quấn bên chân....:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

bigshow

Cảm ơn em nhiều, cún con dễ thương lắm, bữa nào anh sẽ up hình cún yêu lên, 10 hộp sữa o bằng giá trị cún yêu, nó mới về mà lí lắc lắm:))

kyunguyen

Cảm ơn em nhiều, cún con dễ thương lắm, bữa nào anh sẽ up hình cún yêu lên, 10 hộp sữa o bằng giá trị cún yêu, nó mới về mà lí lắc lắm:))
===> Thấy gét vậy sao !!!!:x:x:x
Chỉ còn có 3 nhóc thôi đó...chiều nay có hẹn với 1 chị bên Q.12 lận mà k biết có đến k?
Có nhiều ng hẹn mà k đến...>:p>:p>:p>:p>:p>:p
Hi vọng chủ mới của mấy nhóc sẽ iu thương mấy nhóc.
Nhớ tắm cho mấy nhóc ít nhất 2l/ tuần nha.

bigshow

Anh đem bé lỗ tai vàng về, nó ăn nhiều lắm và quậy dữ lắm, nhân tiện cho anh hỏi em đặt bé tên gì vậy ? nó thích tắm và ngủ dữ lắm, nếu nhà anh rộng chắc nuôi luôn 3 em còn lại luôn

kyunguyen

Anh đem bé lỗ tai vàng về, nó ăn nhiều lắm và quậy dữ lắm, nhân tiện cho anh hỏi em đặt bé tên gì vậy ? nó thích tắm và ngủ dữ lắm, nếu nhà anh rộng chắc nuôi luôn 3 em còn lại luôn
e chưa đặt tên bé nào hết nhưng e thik tên Coca dễ kiu dễ gọi.:p
mấy bé đag đến kì mọc răng nên hay cắn đồ lắm mọi người đừng để quên đồ quan trọng như giấy tờ ở dưới đất nha.<:p

crystal

Member
còn bé nào ko vậy bạn (..........................................................50kt)

cuncon_9x

nan ni ban ma!diididididididididididididididididiidididididididididiididididiiddiididididdiididididid:((

cocode

hia hia, mình là 1 người trong số 6 ng đi xin chó nè, chó của bạn rất dễ thương, ngày đầu tiên về đã quen chủ và biết chạy theo vẫy đuôi, yêuuuuuuuuuuuuuu... lắm. lúc mới về thấy xịu lơ, tưởng nhớ nhà bịnh luôn chứ nào ngờ là do đói, cho ăn cơm xong chạy te te, mỗi tội thik gặm chân tủ chân bàn ^^". Cám ơn bạn kyunguyen nha ;)

kyunguyen

xin MOD close topic này lại vì đã cho hết rùi :-h

Hẹn mọi người đợt sau mình sẽ đăng lên tiếp ha >:D<

vantrungit89

Lại hụt nữa rồi huhuhu, trời 10 hộp chứ hơn nữa mình cũng qua xin 1 cún về nuôi, tiếc rằng chậm chân giờ hết rồi :((