• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[HCM] Cho ổ mèo con yêu yêu

bbkira

:) Mèo nhà em đẻ một ổ được nửa tháng rồi, cưng lắm ạ. Khổ nổi đến 5 nhóc, mẹ em không cho nuôi. Em tính khoảng 3 tháng em sẽ đem đi triệt sản hết mèo con, mèo mẹ thì khi nào mèo con được 1 tháng em đem đi triệt sản.
Mấy bác theo dõi nha, lớn chút nữa em chụp hình up lên.
Cưng yêu lắm ạ, em mong mấy bé sẽ được nhận về với chủ thật sự yêu mèo.
Hiện giờ thì trong ổ có 1 mướp vàng, 2 mướp nâu đen, 2 mèo đen mõm trắng + chân tất trắng :x yêu ơi là yêu ạ.

cucxabong

mình cần 1 mèo đen nè bạn, nếu được cho mình xin nha, số dt mình: 0985969128, tên nguyên

bbkira

Đây là mèo đen chân trắng

Đây là cả 4 em, còn em mướp vàng chạy đi chơi rồi

Mấy đứa hiếu động lắm, không chịu ngồi yên chụp hình >:D<
Bonus hình mèo mẹo xem hoạt hình Shaun the Sheep nè

hydrangea

hĩ, sao meo con mới 3 tháng bạn đã cho đi triệt sản thế? có sợ yếu quá ko?

phenmaleat

Active Member
up cho các bé đáng yêu nào,ở trong nam nhièu người cho mèo thích thật đấy

bbkira

bạn nào muốn nhận mấy em về nuôi thì nhanh lên nhé, tình hình gấp rút rồi. trong tuần này mẹ em sẽ cho chú hàng xóm, nói là mang lên trang trại của chú... kiểu này là thành mèo hoang rồi ~.~

bbkira

bé ấy đã có người nhận nuôi rổi bạn ơi, còn 2 bé mướp xám/vàng đó bạn

vamprie2001vn

Có mèo mướp đực không ? Cho mình xin một em với.
ĐT của mình: 097.55.633.77
Mình ở quận Tân Bình.

xindaumat

mình cần xin 1 chú mèo đây!!k biết còn con nào chưa nhận k nhỉ??:-/ nếu còn thj nt cho mình nhé!! sdt 01692319027

Ryry

bạn ơi bạn cho mình số đt để liên lạc đi , mấy bé mèo đã đc nhận nuôi hết chưa ???
Mình cũng muốn nhận nuôi 1 mèo con lắm :D