• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM: Can tim chu moi cho mot be meo

uyen2980

Member
Hôm qua, mình đang dắt xe vô nhà thì có một bé mèo chạy vụt vào trong nhà, thấy bé tội nghiệp quá nên mình giữ lại một thời gian để mang lên đây cố gắng kiếm cho em một chủ mới. Thây bé chắc khoảng 2, 3 tháng tuổi gì đó, biết nịnh người và có lông vàng - trắng, trông rất tội nhưng mình không thể nuôi quá nhiều. Hiện giờ cũng đã có 4 chú mèo cơ nhỡ mình mang về nuôi rồi thêm bé này nữa gia đình không đồng ý.
Mong các bạn, ai đó muốn nuôi mèo và có khả năng nuôi hãy giúp mình và bé, bé nhìn rất đáng thương, mình sẽ gửi hình lên sớm nhất có thể. :love struck:
số dt liên lạc : 0904018827- Uyên - Nhắn tin là được, mình sẽ gọi lại.

uyen2980

Member
hinh be ne

o*, sướng qua... sao nệm êm thế này:blusshing:

cuộc đời ta lên hương tử đây....:sleepy:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chúa ơi tại sao toàn ở HCM? Em mèo nhìn thương quá... Bạn Uyên ơi bạn tốt quá, cám ơn bạn rất nhiều! Ai đó ở HCM mau đón bé về nuôi đi!