• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(hcm) cần xin hoặc mua một bé mèo lông dài

hoaquynhdem

Member
Út là sinh viên xa nhà,ở một mình bùn lắm muốn nuôi một bé mèo dễ thương đêm ôm ngủ cho ấm,tình hình là các sis và bạn nào thương tình cho thì út biết ơn lắm lắm còn bán thì mong mọi người pix nhẹ tay cho út nhé!thương mọi người nhiều,út sẽ chăm sóc cẩn thận cho chủ của bé mừng....:praying:

hoaquynhdem

Member
huhu!Em đã chờ biết bao lâu mà kết quả giường như vộ vọng,bùn bùn!TUyệt vọng quá!Nhưng mà sẽ không bỏ cuộc ^^!

hatran

Member
Bạn có thể vào xin bé Mũ Nồi Đen lai của chị Boo Boo tại Box Cho, tặng mèo. Tên topid : Đà Nẵng, tặng mèo của chị Boo Boo nhé

meomeocool

Member
nhà bạn tui có mấy em mèo ald dc 2 thang rùi nè trắng tinh xinh lắm giá khoảng 1tr2 nếu bạn thích thì pm tui nhe tui gửi số bạn đó cho(hơi xa nhe tui ở ninh bình nếu bạn lấy thì ship vào sài gòn hén)có fix đấy fix mạnh lun

hoaquynhdem

Member
Cảm ơn bạn hatran nhé!mình đã pm cái bạn mà bạn gửi link cho mình rồi nhưng chưa thấy bạn ý trả lời,hy vọng là bạn ý sẽ bán cho mình bé mèo xinh xinh ^^

hoaquynhdem

Member
Mình đã pm rồi mà mấy bạn ý người thì không bắt máy,nt hok trả lời,bạn thì không có gửi vào hcm,buồn wa T_T

Đã tham khảo, cảm ơn bạn Hà Trần .
Ko bít giá ship 1 em mèo 2 tháng tuổi giá bn nhỉ ?
Bạn chủ top có lấy mèo nữa ko để mình ship.