• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-cần cho 1 em mèo gấp >"<

Syn Jung

tình hình là umma tớ chỉ cho nuôi có 1 con thôy nên đành đứt ruột cho đi e mèo vàng :-s
bạn nào có hảo tâm rước em về gấp vì umma tớ dọa 2 ngày không cho được thì sẽ zục e ra đường :-ss

hình e đây

e vàng nhé
tớ ở 13.03 Nguyễn Khoái Q4 - 01289976957

:sick: trời đất , gì mà zục ra đường... đừng làm thế tội nghiệp lắm bạn ơi, mình ở xa quá nếu không mang pé về rồi. Bác nào có hảo tâm giúp pé với:sick:

:angry: mẹ bạn không có tình yêu thương động vật thì phải, zục ra đường thì tội nghiệp quá đi....:((

Bé Miu vàng nhà e giống hệt bé kia :(( bé nhà e mới mất trong 1 vụ tai nạn :((

nhưng e ở tận HN , e mà ở đó e tới mang e về ngay :(( nhìn bé nhà bác mà nhớ bé nhà e quá :worried:

Syn Jung

hic cám ơn các bạn nhiều lắm :(( thật ra 2 em này là mèo hoang bị người ta bỏ ngoài đường rồi tớ nhặt về nuôi :(( nhưng umma bẩu nhà không ai chăm :(( help e với :((

Tran Hoang Mi

Mình rất iu mèo. Mình rất mún nuôi nhưng mình ở tận Đà Nẵng. Mình cũng đang tìm mèo con đây

Syn Jung

tớ đã xin đc umma cho zữ lại e nhé :"> cảm ơn các bạn nhiều lắm :">