• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - 20 bé mèo cần tấm lòng của các bạn

whitexsnow

Active Member
Mình đăng giùm topic cho 1 chị yêu mèo.

Chị ấy hiện có 20 bé mèo mồ côi, bị bỏ rơi, được chị ấy mang về nhà nuôi đến nay tổng cộng là 20 bé. Gia đình chị ấy chỉ buôn bán nhỏ thôi nên không có đủ thời gian cũng như điều kiện để chăm sóc tốt cho các bé. Mình đăng giúp chị ấy xem các bạn có ai muốn có một bé mèo xinh yêu bên cạnh thì liên lạc với chị ấy để đón về nhé.

Các bé đều khỏe mạnh cả và không bệnh tật gì :x

Các bạn có thể liên lạc để đón bé về nhé: chị Trinh - 0936712283

Chúc các bé mèo sớm tìn được chủ tốt yêu thương :">

zhaocaimao88

Các bạn ơi, mèo nhà chị trinh con nào cũng có một thân phận đáng thương, bạn nào có điều kiện hoặc nhu cầu nuôi mèo thì hãy gọi cho chị trinh nhé 0936712283
, nhưng nhất định phải là người yêu mèo đó nghe, các bạn cũng có thể hỏi thăm người nào cần nuôi mèo và giới thiệu đến chỗ chị trinh nhận mèo cũng được, mình cũng thông qua chỗ chị trinh nhận được 2 pé mèo nè, rất quấn người và khôn ngoan.

thank các bạn !

meodanhda

Hii mình thì ko ở HCM, nên ko có điều kiện nhận nuôi các bé. Up để các bé sớm có chủt tốt...................................:x:x:x:x:x:x:x:x:x

vo hoang

Member
thứ 7 tuần trước co xin của chị Trinh 1 pé mèo cỡ 1th rưỡi rất khôn và rất đáng iu ... chĩ dạy vào tolet 1 ngày là từ đó tới giờ không cần chỉ nữa ... chĩ vậy thôi là thấy vui rồi hehe.... up cho mấy bé mau tìm được những cô cậu chủ yêu thương ^_^ ....

Ryu

Member
UPPPPPPP..........Mong các bé tìm được chủ tốt:-*
Mình ở Hà Nội...Bùn....:(:(:(

jin_feng

ôi. những 20 em mèo mà mới chỉ có 3 em được nhận thôi à. up nào up nao...

shippous

minh da am 1 be ve roi..hiazz nhin toi k chiu dc...day la lan dau minh nuoi meo ta chac chan minh se cham soc be that tot....moi am ve pe SU nha minh kiu um sum tuong 2 dua k hop ai de 1 ty sao pr su huoi quen mui chay lai liem lao roi vuot ve nhìn dua no than thien minh mung ghe lam hehe vay la tu nay gia dinh minh co them 1 thanh vien .

jin_feng

bạn này nhận nuôi bé miu hum nào mà nhanh thế?bạn gửi anh bé miu lên cho mọi người xem với. ^^

shippous

bạn này nhận nuôi bé miu hum nào mà nhanh thế?bạn gửi anh bé miu lên cho mọi người xem với. ^^
sr ban mình k biết up hình ...nếu biết là mình up lun con SU nha mình lâu rồi .bạn thông cảm nha ...bé về nhà rất quậ và rất hung hăng cào tay mình chãy máu hjx hjux

jin_feng

^^. Thế à. May mà bé mèo này gặp được chủ tốt mình như bạn mình cũng thấy yên lòng. Mình ở tận HP nên đọc các tin về bé mèo bị bỏ rơi thương mà chẳng làm gì được.:(