• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-1 bé mèo con lông vện xấu xí ..dành cho người yêu thương mèo vô điều kiện !

Xin các bạn hãy cưu mang bé mèo xấu xí này,bé là 1 trong 4 chú mèo con mình đã nhặt cách đây hơn 1 tháng, anh chị của nó có bộ lông rất đẹp nên mọi người đã xin hết. Còn bé này thì ai cũng chê vì họ nói nhìn màu lông của nó kì cục quá :(.

Bé hoàn toàn khỏe mạnh, không hề có bất kì vấn đề gì về sức khỏe, rất nhanh nhẹn, dễ ăn, tự biết đi vệ sinh trong mâm có lót báo, đặc biệt là bé rất thông minh, rất quấn chủ và chỉ cho người trong nhà ẵm thôi . Bé còn biết chăm sóc liếm láp cho anh chị em nữa.:-*

Một chú mèo có tính cách đáng yêu như vậy không lẽ chỉ vì có màu lông quá xấu xí ( tới mức không đụng hàng luôn) mà chẳng ai chịu cưu mang bé hay sao ? Khu vực nhà mình rất nhiều quán thịt chó mèo nên mèo chó thường xuyên bị bắt trộm, nên đã bao năm nay mình nhặt được bé nào là cho ngay, không giữ lại nuôi tới lớn.

Cầu mong có một bạn yêu mèo vô điều kiện, không quan trọng mèo xấu đẹp sẽ cưu mang bé ...

Số DT của mình : 0906 3233 06

2 tấm đầu tiên là lúc bé còn nhỏ xíu nè....

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

mấy tấm sau là hình mình mới chụp hôm nay

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

trongvnncntt

bé đẹp vs kute mà đâu xấu đâu - tiếc là m ở ngoài bắc :) chúc cháu sớm về nhà mới ^_^

bé đẹp vs kute mà đâu xấu đâu - tiếc là m ở ngoài bắc :) chúc cháu sớm về nhà mới ^_^
uh ..mình thì thấy bé rất đáng yêu..nhưng người khác thì bảo sao lông vằn vện tùm lum nhìn kì cục . có bạn còn bảo nhìn có cảm giác sợ sợ nữa chứ....khổ thân bé ...hix

Bé mèo đã được một chị rất tốt và yêu mèo nhận nuôi rồi. Giao cho chị ấy mình thực sự rất yên tâm. Cám ơn các bạn đã quan tâm đến bé