• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Happy yêu dấu!

baongoc

Vậy ra là Happy đã trở thành thành viên của nhà mình được 1 tuần rồi.Để kỉ niệm sự kiện đáng nhớ này mình muốn tạo chủ đề mới chủ yếu cũng không ngòai mục đích muốn khoe cục cưng với mọi người tí áh mà..:blusshing::blusshing:..

1stLady

Member
Mấy em Bull này khi bế nhớ bợ cái mông nó lên nhé bạn - nếu bế như trong hình hoặc ôm ngang ngực thuờng thì cục cưng hay bị tức ngực khó thở.
Cún xinh - chủ cũng xinh - chúc mừng.

baongoc

cảm ơn bạn nha! Chỉ tại thằng em nó giỡn với Happy đó mà..hihi..cục kưng mà! đâu dám cẩu thả vậy!>.<

Pingpong

Đúng rồi đó BaoNgoc ạ!Đừng ôm ngang ngực nó nhé.Nó thở khò khè khó khăn lắm.Chúc mừng bạn có chú cún con dễ thương quá đi.Được mấy tháng rồi hả bạn.Mà sao mũi chưa đen hết à.

skyluu1984

sao buồn vậy?nhìn happy vậy buồn à!còn mình thi nhìn Boxer nhà mình lại thấy vui!mỗi lần làm việc tress thì giỡn với nó vui lắm!Chúc mừng bạn đã có 1cuccưng dễ thương!

baongoc

mình vừa nhận được thông báo sắp phải đi du học rồi, nên buồn. Chỉ lo không biết Happy thì ai sẽ chăm sóc đây nữa?? Không lẽ phải bán Happy đi? Mình rất thương nó, chăm sóc nó biết bao nhiêu..hic..hic..bùn wá đi!Chúc mọi người ngày tốt lành

baongoc

Vì nhiều lý do nên mình không để đưa Happy đi theo được mặt dù mình thật sự rất, rất muốn.Và vì khi mình đi rồi sẽ không đủ điều kiện để nuôi Happy nên mình sẽ bán phải bán Happy lại. Và vì thời gian gấp rút quá nên mình đành phải nhờ bạn Khoa rao bán Happy ở kênh rao vặt.Rất mong những ai thật sự yêu thương Bulldog và có đủ điều điện kinh tế chăm sóc sẽ quan tâm Happy giúp mình.Mình đặt tên cho nó là Happy vì mong nó sẽ luôn mang lại hạnh phúc cho mọi người giống như đã đem lại cho mình trong thời gian vừa qua.Trước khi mình đi, rất mong sẽ tìm thấy cho Happy 1 gia đình mới vì vậy xin mọi người giúp đỡ và giới thiệu cho những ai quan tâm giúp mình nhé!Rất cảm ơn mọi người