• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hanoi offline 06-07 những cung bậc cảm xúc

yeucuncon

Member
Nhưng mình lại thấy rất đẹp, thích ơi là thích, cám ơn anh doberman nhiều nhiều

Rose1402

Vietpet sponsor
@yeucuncon: hì :p chị em mình không phải dân nhiếp ảnh nên nhìn ảnh các bác ý chụp thấy cái nào cũng đẹp mê ly em nhỉ :day dreaming: sao mình không chụp được như thế nhỉ... :confused:

Cảm ơn các bác phó nháy nhé! em thấy bác nào chụp cũng tuyệt vời - cún đẹp - chủ xinh :) (em thích nhất phong cách chụp của bạn thienan và bạn duynnd ạ :D)

hí hí lần đầu đi off đã đc các bác phó nháy quan tâm chụp cho em mấy tấm rõ đẹp , lần sau phải đi típ mới đc !

huyCQ

Member
còn tấm ảnh này nữa tặng chị áo vàng xinh tươi mà em không biết tên

monkey22

Member
Lâu rồi không lên gặp cả nhà được. Có mấy cái ảnh cũng cố gắng post lên cho để chia sẻ với mọi người.
em nay là của bác nào ý nhỉ??

monowar

Member
Chân thành cả ơn Bác Mod Dorbeman nhé : Cho monowar và phuongloan cái ảnh rất đẹp

Mà em đã nói chuyện Bí mật của em bao h đâu mà Bác Mod DBM lại biết em "UỚC THÀNH CON CÚN NHỈ"..hjhj

Kuppi

Active Member
Chân thành cả ơn Bác Mod Dorbeman nhé : Cho monowar và phuongloan cái ảnh rất đẹp

Mà em đã nói chuyện Bí mật của em bao h đâu mà Bác Mod DBM lại biết em "UỚC THÀNH CON CÚN NHỈ"..hjhj
Nghe câu này chắc là Monowar dẫn cún đi chơi mà khách làng chơi cứ mãi khen cún xinh, cún đẹp, cún dễ thương, mà chẳng thấy khen Cô Cậu Chủ câu nào nên ước gì monowar "ước thành con cún" chứ gì?!!!

Phải không anh Kiên(Supper Doberman)!!! Spam tí!kekekekekek

hangzin

Dịch giả Vietpet
HangZin cùng bạn

Bác này rất yêu cún, dù tuổi già (mình thấy chân bác hơi yếu) nhưng vẫn đạp xe tới off... NGhe bác kể, lũ cháu nhỏ ở nhà cũng rất thích chó mèo nhưng mà bác sức yếu thế này làm sao đưa chúng nó đi được. Đấy là chưa kể đàn chó mèo của bác nữa chứ. Thật là nhiệt tình quá đi!
Còn đây là bác Sơn trên Bà TRiệu. Do ở lại muộn nhất (mọi người đã về hết) nên mình đã gặp bác và một anh bạn nữa. Bác và anh do có việc nên đến muộn, nhưng đến nơi thì mọi người về hết rồi. Tiếc cho 2 người! Nhưng dù sao thì mọi người cũng đã có một cuộc nói chuyện thật vui và bác cũng đã được chụp kiểu ảnh này:) Mong là lần off sau sẽ suôn sẻ.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Và cuối cùng là em thích cả Xe cả Cún :D

E ơi thế e thích cả xe và cún thì liên lạc ngay với cậu em chị tên Đức nhé:D.....em cún đẹp trai kg kém chủ là Kem Sầu Riêng đấy.....:-bd:-bd:-bd, Đức đang tìm bạn nuôi chó, chăm chó cùng đấy:)):)):))

* Còn Đức ơi đi hội mèo thì gặp Thuỷ nhé, mèo nhà Thuỷ cũng xinh, yêu lắm lắm đấy.

* Mà chị cám ơn Thuỷ vì chụp cún fox sóc em Tin nhà chị xinh, yêu quá em à.

* Còn Thienan: chị rất thích cách chụp ảnh của em, chộp được những giây phút quả là quá Mỹ Mãn, hạnh phúc, nhất là chụp các em bé ý. Tuấn chụp phóng sự ảnh quá đẹp, rất ý nghĩa cho buổi off.

* Còn rất rất cám ơn bác Kiên chụp cho em quả ảnh đẹp quá, ảnh đẹp nhất của em từ khi đi off đấy...he...he...(mặc dù mặt hôm qua quá phờ phạc vì trông, chăm cún mới đẻ, vả lại còn kg mông má tí nào hết, nên cũng kg thiết chụp ảnh ý). Bác Kiên thì chụp chân dung quá tuyệt vời rồi.

* Cả nhà ơi gửi ảnh qua mail cho tớ nhé....thanks!

Kuppi

Active Member
E ơi thế e thích cả xe và cún thì liên lạc ngay với cậu em chị tên Đức nhé:D.....em cún đẹp trai kg kém chủ là Kem Sầu Riêng đấy.....:-bd:-bd:-bd, Đức đang tìm bạn nuôi chó, chăm chó cùng đấy:)):)):))

* Còn Đức ơi đi hội mèo thì gặp Thuỷ nhé, mèo nhà Thuỷ cũng xinh, yêu lắm lắm đấy.
* Mà chị cám ơn Thuỷ vì chụp cún fox sóc em Tin nhà chị xinh, yêu quá em à.
* Còn Thienan: chị rất thích cách chụp ảnh của em, chộp được những giây phút quả là quá Mỹ Mãn, hạnh phúc, nhất là chụp các em bé ý.
* Còn rất rất cám ơn bác Kiên chụp cho em quả ảnh đẹp quá, ảnh đẹp nhất của em từ khi đi off đấy...he...he...(mặc dù mặt hôm qua quá phờ phạc vì trông, chăm cún mới đẻ, vả lại còn kg mông má tí nào hết, nên cũng kg thiết chụp ảnh ý)
Ms Thuý có thêm nghề mới àh! Hôm nào em đi công tác Hànội có dịp Offline Chị nhớ phát huy sở trường này giúp em nha!
Xem như Chị đã hứa!

@A Kien-Doberman: Chụp chân dung là sở trường của SuperMod đây! Chi Thúy oi!

NBDuonga

Member
Ui, nhiều ảnh đẹp quá! :hypnotized: Xem đi xem lại mãi mà không thấy chán. Nhiều ảnh ngộ nghĩnh quá :angel:

Tiếc thật, không được ra Hà Nội off với mọi người tiếc quá!
Ảnh cún hôm nay thật đẹp và nổi bật, em hơi bị phục mấy bác phó nháy nhà ta đấy!
Ủa mà hình như lâu nay phó nhòm '' bocun2006" bận hay sao mà không thấy xuất hiện trên màn ảnh nhỉ?

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.

Tuấn Anh ơi cái ảnh đấy fải gọi là TÌNH TỨ NHẤT CỦA VIETPET, rất lãng mạn nữa, vì tay của T.A định sờ cún thì lại chạm nhẹ vào tay bạn Loan.:blusshing::love struck::love struck::love struck:

Mà bạn Loan có mấy ảnh cười tươi có răng khểnh đáng yêu thế nhỉ, lại duyên dáng nữa, mà kg biết Loan nick gì đấy? Chị thấy đây là lần đầu tiên em ra off đấy......Thảo nào mà Mod KimCuong chụp ảnh Loan lia lịa:angel::angel:

Còn em cún này trông dữ dằn thía thôi nhưng em để ý thấy nó tình cảm với chủ lắm! Ko bít cún nhà bác nào! Yêu ghê!

Đẹp thật ! hehe . Bác này gần nhà mình......................................
Cao to đen hôi :D:D

hi hi...Em cún này của nhà bác nào ? em là em thích em nài nhất đấy!

Á ! Cám ơn bác nào đẫ chụp cho em những tấm ảnh này
Em ý tên John ạ !
Tên đầy đủ là John Galliano =))
Mới 10tháng thôi ! trẻ người non dạ nên nhờ các bác chỉ bảo thêm :D
Mới nhập quốc tịch đc vài ngày thôi nhưng dễ bảo lắm :D
Nhân tiện đây xin các bác cho em John đc gia nhập gia đình VP lun :X

monowar

Member
[IMGC=Em biết anh đang ước trở thành chú cún này không?]http://farm4.static.flickr.com/3075/2645784658_a4e5b26592_o.jpg[/IMGC]

Em thích cái ảnh này quá cứ ngắm mãi...hehe

To cô dieuthuy : Cô diệu thuý ơi đính chính lại giúp Tuấn Anh với lỡ người ta hiểu nhầm Tuấn Anh thì Chết...Trai Vinh nhát lắm cháu cố gắng mãi mới dám ngồi nói chuyên hỏi han ngừoi ta tí thôi vì con cún đáng yêu mà còn cô chủ thì ???? Ai ngờ............Hihi

To Super mod DBM : bác viết lời binh cho bức ảnh trúng đúng tim đen của thằng em mất rồi....

hoan_nc

Member
hình ảnh buổi off thật tuyệt, đúng là những hình ảnh của Pác phó nháy chuẩn và cực nét nhưng còn thiếu nhiều quá các Bác tiếp tục up lên đi chứ nhỉ để bà con cùng chiêm ngưỡng vig ko đi off được.

cun beo

các chị em và các chú cún được ưu tiên hơn anh em quá :((, nhưng phải công nhận vietpet ngày càng nhiều người đẹp nhỉ

yeucuncon

Member
càng xem ảnh cành thấy em SB của HuyCQ giống nv Chaien thật. Nếu thế thì em SB con màu trắng nâu kia phải tên là Chaikô rồi:D:D:D
Em fox sóc Tin nhà chị Thuý thì xinh xắn như Xuka, colie thì giống Xêkô mỏ nhọn, bull béo mập như Đôrêmon, lab giống cậu đêkhi thông minh đẹp trai. Còn nôbita............ tạm thời chưa nghĩ ra:thingking:
Vài lời ví von cho vui thôi