• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hanoi offline 06-07 những cung bậc cảm xúc

duynnd

Những cung bậc cảm xúc

Buổi offline sáng nay tại Hồ Thiền Quang đã diễn ra với tất cả những cung bậc cảm xúc của cả người và Dog Eye: vui vẻ, hạnh phúc... Em xin trình bày ạ.

Xin hết phần 1 ạ.

hôm nay tuy mưa lất phất 1 chút nhưng vưỡn rât vui ^^....Quyết tâm ko bỏ lỡ lần nào nữa,hee

sáng nay ra chẳng được kiểu nào đành tự sướng 2 anh em trước giò lên đường
Không biết 2 anh em nhà anh này ở đâu vậy ta....em nhìn quang cảnh mấy cài nhà tập thể bên đường quen lắm...nhưng mà không có nhớ ra là ở đâu...:(
Mà em Root này hnay ở dưới hồ chả hiểu sao bị anh chủ đạp"iu" cho 1 cái....hình như cái tội bảo ko nghe lời ạh :))

duynnd

Tranh thủ bác HuyCQ đi uống trà đá chưa về. Em nhảy vào an ủi St. Berna vì tiệc tan sớm quá.
Duy - nick:duynnd

hangzin

Dịch giả Vietpet
Mưa lất phất... nhưng vẫn rất hạnh phúc khi hôm nay vẫn nhiều người tâm huyết đến off, rất vui vì được gặp lại những người quen, vui vì đây là lần đầu tiên được gặp yeucuncon và chơi cùng bé Cún, được gặp lại chị Van Helsing và Tun, và rất rất nhiều người quen nữa...

Có một chút ảnh, dù biết chỉ là múa một màn võ đuổi ruồi trước mặt các anh Doberman, anh Kiên và chút nữa thôi là anh Thiên An...nhưng vẫn xin được up lên cho vui cửa vui nhà...

Cô bé xinh xắn này tên gì thế nhỉ?

hangzin

Dịch giả Vietpet
Cái mặt rõ gian...

Ấy, chị ơi, đừng chụp vội, để em make up đã chứ lị...

Rồi, chị chụp đi, em cười duyên thôi, vừa mới nhổ cái răng cửa, không cười toe được hehe

huyCQ

Member
Bác CN KyCauGo với em Nhầu và với cún nhà yeucuncon

Em này ra rất sớm

Đây là Tuấn Anh (nick monowar đến từ Nghệ An ) chụp cùng Nhầu , chụp cùng chị Diệu Thuý và em Tin

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bác Kiên và Yeucuncon này:

Các phó nháy pro này:

dieuthuy

Bác Kỳ trưởng lão & Kem Sầu Riêng

Buổi off thật đông vui

Mọi người trên bờ này:

dieuthuy

Khánh & yeucuncon này: