• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HaNoi:E can mua chu rott Cai' con

khachuu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
aj co hoac bjt o? dau xjn chj jup e hoac ljen he e vao se ne 0985040301,E mua cho' nho? thoi k du? Tjen trong tui de? mua cho t0.Mong ae jup do e .e xjn cam on

aj co hoac bjt o? dau xjn chj jup e hoac ljen he e vao se ne 0985040301,E mua cho' nho? thoi k du? Tjen trong tui de? mua cho t0.Mong ae jup do e .e xjn cam on
Nhiều khi chó nhỏ còn đắt hơn chó to đó bạn hihi.....

khachuu

mong cac a chj? bao E them.E dam me bull dog +rot bec gje duc .len chua chjnh chan chuyen mua ban hoac trao doi? va lay jong kjeu j.mong cac a chj? bao? cho e tan tjnh e cam on

my_lucky

Active Member
unikey

mong cac a chj? bao E them.E dam me bull dog +rot bec gje duc .len chua chjnh chan chuyen mua ban hoac trao doi? va lay jong kjeu j.mong cac a chj? bao? cho e tan tjnh e cam on
Việc đầu tiên của bạn bây giờ là tập viết tiếng việt có dấu đi đã, không là bác Hoàng lại sờ đến bây giờ kia kìa, hì hì

lucquat

bac suong luc quat tham em no em co mot bay chin em cho di jo con mot em bot de nuoi moi bac den tham em no va danh jia em no the nao bac nhe cam on bac =))

Việc đầu tiên của bạn bây giờ là tập viết tiếng việt có dấu đi đã, không là bác Hoàng lại sờ đến bây giờ kia kìa, hì hì
Hình như Vietpet giờ cho phép viết không dấu và sử dụng từ ngữ tuổi teen rồi bạn ạ. thấy mọi người viết vô tư có sao đâu? Chả bù ngày xưa vì quen tay viết không thành ko mà bị cô giáo gạch đít bằng bút bi đỏ.

khachuu

hjhj.vang mong cac anh.chy thong cam.ma tu h e dang tjn den h van chua tjm duoc e rott nao.chang bjt the nao nua mong cac a chj? bao

viết cái gì mò gần chết mới hiểu nổi .Bộ quên tiếng Việt rồi hả em trai ?có chổ bán nè nhưng rott 18 tháng mua ko ? vô mục mua bán chó mèo ấy .