• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hai chú mèo con nhà chị hai mình

hai chú mèo con này lớn tướng rồi mà vẫn còn bú mẹ nó. Hôm qua ghé nhà chị hai chơi, thấy hay hay nên chụp hình lên, mọi người đừng chê em nó nha, em nó là mèo thường thôi.

Còn đây là mẹ nuôi của hai chú mèo, chỉ khi nào thèm tí mẹ thì mới tìm đến mẹ đẻ, còn không thì hay theo mẹ nuôi quậy phá nó. Chú chó này già ơi là già rồi, răng rụng gần hết rồi.

nguyenthuy

Member
Ô hô hay nhở, kết chú chó này, tình cảm quá, chả bù cho chó nhà mình, thấy mèo là mắt sáng lên đòi thịt, híc

Ô hô hay nhở, kết chú chó này, tình cảm quá, chả bù cho chó nhà mình, thấy mèo là mắt sáng lên đòi thịt, híc
thực ra nếu chỉ có ba mẹ con với nhau thì nó thương hai con mèo lắm, còn nếu người chủ mà nựng con mèo là nó ghen, nên phải nựng cùng lúc cả ba mẹ con thì nó mới chịu. Con này già rồi mà nhõng nhẽo lắm.

nguyenthuy

Member
Ừ, mình hiểu mấy cái chuyện ganh tỵ này lắm chứ, vì 2 con quỷ nhà mình trc kia cũng thế mà.