• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hai chú chó con silk terrier nhà em!!!dễ thương không mọi người???

khoai

Member
Chào Trung , 02 cún xinh thế
con Đậu nhà anh khôn kinh dị :D:D:D . Đứa cháu và bà chị thích và quý nó lắm .
Cảm ơn chú nhé !

Ms Linh

Member
Cảm ơn chú nhé !
Anh Khoai cũng lấy cún nhà bạn Trung ạ!! :D Cún nhà bạn Trung xinh lắm!! Em đặt gạch mãi mà bạn ý còn chưa liên lạc lại với em!! Em chờ mãi này!! :( Mong ngóng quá!! Em mới mất em Phốc sóc :(

TRUNG_ND

Member
Cảm ơn chú nhé !
anh kgoai đấy ah.lâu rồi không thâyd lên mạng.em cún khoẻ không anh.em muốn nhìn thấy nó lớn lên như thế nào quá?lúc nào co thời gian thì anh post ảnh em cún lên nhé.

TRUNG_ND

Member
Anh Khoai cũng lấy cún nhà bạn Trung ạ!! :D Cún nhà bạn Trung xinh lắm!! Em đặt gạch mãi mà bạn ý còn chưa liên lạc lại với em!! Em chờ mãi này!! :( Mong ngóng quá!! Em mới mất em Phốc sóc :(
chào bạn.hiện tại mầy em được 38 ngày.mình đang cho 2 em nhà mình tập an cơm nhai.nhưng chủ yếu vẫn là bu mẹ.chúng nó ăn rất ngon lành.mình muốn chúng no cứng cáp mới cho ở riêng.đến lúc đó mình sẽ liên lạc với bạn.cũng giống em cún mà anh Khoai lấy đó,mình cũng nuôi đến hơn 3 tháng anh khoai mới bắt.vả lại thời tiết đang lạnh nên ở với mẹ chắc tốt hơn phải không bạn.mình hứa là mình sẽ gọi cho bạn đầu tiên khi em nó có thể ở riêng.

Ms Linh

Member
chào bạn.hiện tại mầy em được 38 ngày.mình đang cho 2 em nhà mình tập an cơm nhai.nhưng chủ yếu vẫn là bu mẹ.chúng nó ăn rất ngon lành.mình muốn chúng no cứng cáp mới cho ở riêng.đến lúc đó mình sẽ liên lạc với bạn.cũng giống em cún mà anh Khoai lấy đó,mình cũng nuôi đến hơn 3 tháng anh khoai mới bắt.vả lại thời tiết đang lạnh nên ở với mẹ chắc tốt hơn phải không bạn.mình hứa là mình sẽ gọi cho bạn đầu tiên khi em nó có thể ở riêng.
Uh!! Mình chờ bé lớn đc mà!! Chỉ sợ anh chủ quên mất mình thôi!! :D Cảm ơn nhiều nhiều nha!! Mong bé về ăn Tết cả chị quá!! :D >:D<