• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HACHI ...Thành viên mới nhà Diamond .

Chặng đường phía trc vẫn còn dài lắm....30 ngày sau khi phối anh sẽ up ảnh lên sau cho mọi người chặt chém :)):))

a tùng cho xin it thông tin về cô bé này đi
Cô bé này anh được 1 ông anh ở Phố ky niệm lại cho, nguồn gốc mua nhà TUấn Trắng ngày 2 tháng là 800$ ~17 triệu VNĐ, em này là con con NO, và anh cũng thấy nó giống con NO như đúc, mã số xăm ký hiệu ở háng và bụng cũng ăn khớp em ah ..

Cô bé này anh được 1 ông anh ở Phố ky niệm lại cho, nguồn gốc mua nhà TUấn Trắng ngày 2 tháng là 800$ ~17 triệu VNĐ, em này là con con NO, và anh cũng thấy nó giống con NO như đúc, mã số xăm ký hiệu ở háng và bụng cũng ăn khớp em ah ..
vậy hả anh...anh chịu chơi quá đấy hehe...thế anh foi con nao vậy quả này lại an to rồi còn j nưa

Con cái này đẹp đấy bạn...ko biết thần kinh có tốt ko bạn???
Tks bạn nhiều nha, ko biết thần kinh của em nó có tốt ko nữa vì là chó cái nên mình cũng ko quan tâm nhiều nữa nhưng chỉ biết là gặp chó khác em nó phay luôn bác ợ :)):))