• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"H" of vnrottweiler from King x Bianca

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Rạng sáng ngày mùng 03-02-2011 (tức mùng 1 tết âm lịch) Bianca of vnrottweiler đã cho ra đời 4 nhóc (1 đực. 3 cái) đây là 1 niềm vui hết sức ý nghĩa đối với vnrottweiler vì năm mới đã có sự đơm hoa kết trái hy vọng đây sẽ là 1 khởi đầu cho 1 năm sung túc và thành công.......:-bd:-bd:-bd

Cha: King from Royal Breed

Mẹ: Bianca Of Vnrottweiler

1 vài hình ảnh của mấy nhóc lúc 8 ngày tuổi

xin cám ơn.

BR

KAKA! A Sơn dội bom dồn dập làm fan rott ngộp quá. Tim đập thình thịch, huyết áp tăng cao, mắt hoa cả lên, chẳng biết đường nào mà lần!:D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thây a con thấy đàn này lý tưởng đê con chọn băt đây ah con xẽ theo dõi xem ưng em nào hì
chào em ! em cứ yên tâm anh sẽ chọn cho em 1 em xuất sắc để phát triển phong trào rottweiler ở Ninh Bình.

BR

Tin vui dồn dập đến với trại chủ nói riêng và các thành viên hâm mộ dòng rotti nói chung, chúc mừng trại chủ!!!!!!!
Với số lượng con như vậy thì tiền để thể lực của các cún sẽ rất tuyệt vời, chó mẹ cũng dư sức lực. Sau này trại chủ phải truyền cho anh em kinh nghiệm bắt nước nhé hihi...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tin vui dồn dập đến với trại chủ nói riêng và các thành viên hâm mộ dòng rotti nói chung, chúc mừng trại chủ!!!!!!!
Với số lượng con như vậy thì tiền để thể lực của các cún sẽ rất tuyệt vời, chó mẹ cũng dư sức lực. Sau này trại chủ phải truyền cho anh em kinh nghiệm bắt nước nhé hihi...
chào anh Dũng ! anh lại quá khen rồi nếu nói về kinh nghiệm bắt nước thì em còn phải học hỏi nhiều ở những bậc đàn anh đi trước. riêng em nghĩ thì nếu trung bình bầy nào cũng chỉ trung bình khỏang 6 nhóc thì quá tuyệt vời. bầy này mang lại cho em 2 niềm vui đầy ý nghĩa:

1 là Bianca là con giống thuộc thế hệ F1 đầu tiên sinh sản tại VN đã đơm hoa kết trái và chất lượng của bầy này hơn cả em mong đợi.

2 là bầy này sinh vào đúng ngày mùng 1 tết. đầu năm mới vnrottweiler đã có trái ngọt thì hy vọng cả năm sẽ có trái ngọt..he..he...

BR

tuanducls

anh oi cho em hỏi a con e rott nào 2-3 tháng ko a. e mê lắm nhưg ko có người quen giới thiệu nơi uy tín nhìn đàn rott nhà a đẹp quá a cho em địa chỉ va số dt để tiện LL a

HuyHoàng

anh ơi em muốn có 1 em nhưng không biết giá thế nào
anh cho em xin cái giá vào inbox nhé
mẹ rott nhưng chưa có đk tiếp xúc :((
Em ở HN ạ

HuyHoàng

Em chào anh ạ
Em muốn xin anh 1 em rott đc không ạ
em có đam mê yêu thương động vật đặc biệt là chó nhưng khó tìm nổi 1 em quá
này mạn post ở đây mong anh xem xét biết là khó khăn nhưng thật lòng muốn có 1 em ạ
Em ở HN xa xôi nên niềm đam mê ngày càng mãnh liệt chỉ muốn có 1 em trong vòng tay để ôm hôn thôi ạ
mong anh giúp em với
em cảm ơn anh nhiều ạ

Em chào anh ạ
này mạn post ở đây mong anh xem xét biết là khó khăn nhưng thật lòng muốn có 1 em ạ
Em ở HN xa xôi nên niềm đam mê ngày càng mãnh liệt chỉ muốn có 1 em trong vòng tay để ôm hôn thôi ạ
mong anh giúp em với
em cảm ơn anh nhiều ạ
bạn muốn xin 1 con rott sao không trực tiếp bay vào SG gặp anh Sơn may ra còn có cơ hội chứ mình thấy bạn post trên đây vừa không có thành ý vừa mất công.

HuyHoàng

bạn muốn xin 1 con rott sao không trực tiếp bay vào SG gặp anh Sơn may ra còn có cơ hội chứ mình thấy bạn post trên đây vừa không có thành ý vừa mất công.
em cảm ơn anh ạ
Nhưng em post trên này để xem anh sơn còn em rott nào không với cả xem anh có tặng em không nữa mà anh chứ mà bây giờ em vào SG nhưng anh ý lại không có thì :worried:
thank anh nhiều
lâu quá không thấy anh sơn reply :((

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Em chào anh ạ
mong anh giúp em với
em cảm ơn anh nhiều ạ
Tôi rất đồng cảm với niềm đam mê của bạn, về việc tặng 1 con rott thì không phải là việc không thể thực hiện được với tôi vì tôi đã từng tặng 1 vài người. nhưng trước nhất tôi muốn hỏi bạn vài điều:

1. bạn muốn xin 1 em rott hay là con chó nào cũng được ?
2. khả năng tài chính của bạn để nuôi 1 con rott là như thế nào ?
3. điều kiện sân bãi để nuôi 1 con rott ra sao ?

và cuối cùng là 1 cuộc ĐT để gọi cho tôi bạn cũng không thể gọi được thì tôi e rằng rất khó để tôi có thể giúp bạn được điều gì vì tôi không có ấn tượng với lòng nhiệt huyết đam mê của bạn.

BR

HuyHoàng

Tôi rất đồng cảm với niềm đam mê của bạn, về việc tặng 1 con rott thì không phải là việc không thể thực hiện được với tôi vì tôi đã từng tặng 1 vài người. nhưng trước nhất tôi muốn hỏi bạn vài điều:

1. bạn muốn xin 1 em rott hay là con chó nào cũng được ?
2. khả năng tài chính của bạn để nuôi 1 con rott là như thế nào ?
3. điều kiện sân bãi để nuôi 1 con rott ra sao ?

và cuối cùng là 1 cuộc ĐT để gọi cho tôi bạn cũng không thể gọi được thì tôi e rằng rất khó để tôi có thể giúp bạn được điều gì vì tôi không có ấn tượng với lòng nhiệt huyết đam mê của bạn.

BR
cảm ơn anh ạ,em sẽ tiếp thu ý kiến của anh và cố gắng để sửa chữa và cố gắng ạ
thank anh

bevy2002

Member
Chao anh Son! minh la nguoi sap duoc nuoi be Honey cua anh day! hom nay cac be da chich ngua chua anh? mong tung ngay de duoc don va cham soc cac be.Minh mong anh Son giup nhiet tinh de sau nay be Honey cua chung ta se la "hoa hau" cua VNRottweler nhe.!Cam on anh nhieu.