• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

H Mông Hà Giang mới về nhập khẩu

TaiVenh

Active Member
TaiVenh: Báo cáo Bác em nó được hơn 1 tuổi rồi mới thay lông xong không biết đợt này nó có " Tìm Giai" ko? Nếu em nó có nhu cầu thì phải nhờ đến Bác thôi. Nhưng nếu trường hợp DTTK ko có nhà thì Bác vẫn giúp đấy( ĐỢt này em phải đi công tác)
Em nó được 22 kg ( Cả xích), phần lưng và gáy, chân sau lông cứng và dài hơn ở các chỗ khác.
Theo thông lệ thì "cọc" phải đi tìm "trâu" bác ạ. Thế nên để đảm bảo thì nhà gái phải chịu khó đến nhà trai thôi. Bác cứ lên đây, em bố trí mấy nhà trai đón bác :D

Vụ cân nặng và lông thì thế là OK rồi ạ.

Shakhi Viet

Active Member
Bác Đi tìm tri kỷ, ai lại viết thế này
Báo cáo Bác em nó được hơn 1 tuổi rồi mới thay lông xong không biết đợt này nó có " Tìm Giai" ko? Nếu em nó có nhu cầu thì phải nhờ đến Bác thôi. Nhưng nếu trường hợp DTTK ko có nhà thì Bác vẫn giúp đấy( ĐỢt này em phải đi công tác)
Em nó được 22 kg ( Cả xích), phần lưng và gáy, chân sau lông cứng và dài hơn ở các chỗ khác.

=))

Bác Đi tìm tri kỷ, ai lại viết thế này
Báo cáo Bác em nó được hơn 1 tuổi rồi mới thay lông xong không biết đợt này nó có " Tìm Giai" ko? Nếu em nó có nhu cầu thì phải nhờ đến Bác thôi. Nhưng nếu trường hợp DTTK ko có nhà thì Bác vẫn giúp đấy( ĐỢt này em phải đi công tác)

=))
Em ở Quê văn dở quá có điều gì mong được 2 Bác bỏ qua. Hihi(hiểu ý của ShakhiViet rồi=))=))=)))