• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỷ Sự Của Anh Em Yêu Chim Bồ Câu

Chào anh em trong diễn đàn! Sắp tới ngày chủ nhật 20/10 một thành viên của nhóm yêu chim bồ câu có một niềm vui rất lớn trong cuộc đời đó là boyquay676. boyquay676 sắp bước lên xe bông đón vợ yêu về nhà :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: vì vậy mình lập topic này để anh em trong diễn đàn biết và vui cùng niềm vui của boyquay676.

Riêng bản thân anh thì anh chúc em:"Trăm năm hạnh phúc; con trai đầu lòng, thứ hai là gái ......." :))
Góp ý sao khi anh HD đọc xoá dùm, anh nói rõ ngày giờ tháng năm, âm lịch, tây lịch chứ anh nói vậy biết 20/10 của năm nào ... nhiều thành viên mới thắc mắc ....sửa lại chính xác nha anh...thanks. Xin chúc mừng boyquay676 trăm năm hạnh phúc nha ..

tuana41

Member
Chắc là 20/10 âm lịch chứ dương thì giờ này làm gì còn. Chúc boyquay676 trăm năm hạnh phúc nhé.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đúng âm lịch rồi vì hôm qua "chị" mới phát bánh, hihihi chúc 2 người trăm năm hạnh phúc nha!

Chào anh em trong diễn đàn! Sắp tới ngày chủ nhật 20/10 một thành viên của nhóm yêu chim bồ câu có một niềm vui rất lớn trong cuộc đời đó là boyquay676. boyquay676 sắp bước lên xe bông đón vợ yêu về nhà :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: vì vậy mình lập topic này để anh em trong diễn đàn biết và vui cùng niềm vui của boyquay676.

Riêng bản thân anh thì anh chúc em:"Trăm năm hạnh phúc; con trai đầu lòng, thứ hai là gái ......." :))
Cho phép em được cảm ơn anh Hoàng Dương và mấy bạn trong hội bồ câu đã quan tâm và cùng chung vui với mình.

seal203

Member
Chúc mừng bạn nha, chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc và thăng tiến trong cuộc sống.

trantantai

Active Member
Cung hỷ cung hỷ nha. Cuối năm cưới vợ đầu năm có cồ nhe. Cố lên có con bồng nhe Boyquay

(HD trả lời TTT: Thì Tấn Tài có cồ đi, rồi anh em sẽ chúc mừng em có cồ liền à! ;))

Thành HD

Member
Sắp đám cưới anh boyquay676 :) em chúc Anh và Chị (cả nhà?) luôn gặp nhiều may mắn và mau có cháu để bồng bế, răng long đâu bạc :)

_Thân!

Chấn PG

Member
Chúc boyquay676 & vợ:

BÁCH NIÊN HẢO HỢP, THUỶ CHUNG TRỌN VẸN, ĐI VỀ CÓ NHAU, DÙ SỐNG ĐẾN TUỔI RĂNG LONG ĐẦU BẠC NHƯNG XEM NHAU NHƯ NHỮNG NGÀY MỚI GẶP. :D

HÃY SUỐT ĐỜI SỐNG HẠNH PHÚC CHIA SẺ NGỌT BÙI CÙNG NHAU TRONG CUỘC SỐNG, HÃY LUÔN LUÔN CHE CHỞ CHO NHAU TRONG CUỘC SỐNG (kể cả lúc buồn khi thả chim ở đâu đó bị mất) :p

Congratulations! Wishing you many happy years together.
Wishing you the best of luck in your future together.

Mình chỉ có yêu cầu nho nhỏ là nhờ mấy anh em trong hội bồ câu mình!:praying::praying: Ngày chủ nhật này 6/12 nhờ anh em trong hội mình mang chim ra nhà thờ Đức Bà khi mình rước dâu.=D>=D> Khi xe mình ra đến nơi thì có mấy anh chụp hình sẽ chụp những bức hình lưu niệm. :-bd:-bd:-bd Sao đó mình sẽ up hình lên DĐ cho anh em xem.:D:D:D

Thành HD

Member
Mình chỉ có yêu cầu nho nhỏ là nhờ mấy anh em trong hội bồ câu mình!:praying::praying: Ngày chủ nhật này 6/12 nhờ anh em trong hội mình mang chim ra nhà thờ Đức Bà khi mình rước dâu.=D>=D> Khi xe mình ra đến nơi thì có mấy anh chụp hình sẽ chụp những bức hình lưu niệm. :-bd:-bd:-bd Sao đó mình sẽ up hình lên DĐ cho anh em xem.:D:D:D
Anh boyquay676 thông báo giờ giấc chính xác nhé :) để AE biết đem chim ra góp vui.

_Thân!:-bd

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Anh cũng chúc gia đình boyquay676: Trăm năm hạnh phúc, đồng sức đồng lòng xây dựng căn cứ nhé :) !

khoảng 8h45 là xe hoa sẽ ra đến nhà thờ Đức Bà. Khi đó anh em nào biết nhà mình thì đi chung xe cũng được hay không thì tập hợp ở nhà thờ. Thank vì anh em ủng hộ nha.

Mình xin nhật tất cả lời chúc của anh em. Thank vì hội bồ câu chúng ta phát triển và như 1 đại gia đình.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chúc mừng Hạnh phúc Trăm năm hai bạn boyquay676 !

Thân gửi tới hai bạn tấm Thiệp chúc mừng Hạnh phúc: Click here!

Mong được sớm chiêm ngưỡng tấm hình đôi bạn trẻ.

BSGV

Thành HD

Member
khoảng 8h45 là xe hoa sẽ ra đến nhà thờ Đức Bà. Khi đó anh em nào biết nhà mình thì đi chung xe cũng được hay không thì tập hợp ở nhà thờ. Thank vì anh em ủng hộ nha.

Mình xin nhật tất cả lời chúc của anh em. Thank vì hội bồ câu chúng ta phát triển và như 1 đại gia đình.
Đi chung xe hoa à anh Boyquay676:( vậy thì kì lắm anh :D, em gần nhà mà di chung xe hoa thấy không hay :D

_Thân!

vuanh

Member
Hi em Boyquay!

Anh cũng chúc em cũng giống như các anh em đã chúc thôi (vì mấy anh em giành hết rồi hehe). Sau khi thành lập gia thất thì nên đổi nick thành GOOD MAN nhé hehe.

Thân!

hoang80

Member
Mình cũng xin chúc bạn trăm năm hạnh phúc, con đàn cháu đống, gia đình vui vẻ và nhiều nhiều thứ khác nữa.

HOANG HUNG_HP

Chuyên gia
Cung Hỷ ... Cung Hỷ :

-- Xa xôi tình cảm dạt dào .
Nhờ trang VIỆT PÉT gửi vào tận tay .
-- Người anh ở nơi xa ,
Mến tặng em lẵng hoa ,
Dưới ánh nắng chan hoà ,
Mừng em nhiều hạnh phúc .