• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội Pitbull Hà Nội có em nào màu này ko ????

Son4men

mình đang cần tìm một em pit đực màu như này ko biết ae trong hội gọi màu này là màu gì,,, chắc chô cô lết :))

Mua cún con hay cún như trong ảnh hả bạn . Nếu muốn 1 con như trong ảnh thì hơi bị nặng đô đấy :)):)):)):)):)):))

màu chô cô lết này em co 1 em cỏ này nhưng em ko bán chỉ để giao lưu vơi anh em thôi

Riêng Pitbull , mình thích nhất 3 màu theo thứ tự là Cafe , bò sữa ( trắng nâu ) và vàng kim . Tất cả đều là mũi đỏ :D hiện tại bò sữa nó đang hiếm với đang hot nên giá cao hơn các loại khác 1 tí :( còn xấu đẹp thì tùy vào mắt người nhìn và từng sở thích , cá nhân mình là vậy :D

Next

Member
đây có phải là màu chô cô lết không các bác hihi ảnh lừa tình các bác đừng chém em nhé khổ thân em !!!

Next

Member
cún của a next nhìn phê qúa. Chắc em naỳ tập nhjều lắm đây
hì hì mình post ảnh chủ yếu là giao lưu thôi chứ ko có ý gì cả đâu bạn
next nhà mình tập tành ít lắm ảnh lừa tình thôi :p
cảm ơn bạn đã quan tâm

hì hì mình post ảnh chủ yếu là giao lưu thôi chứ ko có ý gì cả đâu bạn
next nhà mình tập tành ít lắm ảnh lừa tình thôi :p
cảm ơn bạn đã quan tâm
mình ở hp có em cái này sắp salo muốn giao lưu với em của bạn coa được không?