• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những Thành viên yêu chó PQ Vietpet TP HCM

TheAnh-3H

Member
HỘI NHỮNG THÀNH VIÊN YÊU CHÓ PQ Ở TP.HCM
Thông báo

Kính gửi toàn thể các thành viên đã ,đang và sắp vào hội .>:D<

Nội dung:để tạo thuận tiện liên lạc cho tất cả các thành viên trong hội và dễ dàng thống kê đưa vào danh sách , xin mọi người vui lòng khi đăng kí thì cho biết tên và số ĐT với cái địa chỉ.thanks

Có thể đăng kí theo mẫu sau :Nick................
Tên của Bác:............
Suất sứ:.................
phone:.................
Đấy chỉ có như thế thôi, sau này nếu được thống nhất bởi các thành viên trong hội thì chúng ta sẽ làm một bảng sơ yếu lý lịch ( nghe hoành tráng các bác nhỉ :D) .
CHỈ CẦN ĐỒNG LÒNG VÀ ĐOÀN KẾT THÌ HỘI SẼ NGÀY CÀNG LỚN MẠNH
:wel::-bd:-bd:-bd

yennhi

Member
Mình cũng nghĩ là nên trung tâm một tí ví dụ như ở công viên Gia Định hay Tao Đàn gì đó. Offline lần trước không đến được vì nhà hôm í đổ bê tông mà mình là chủ xị nên không thể vắng mặt. Rất tiếc.
Mimi nhà mình hơn 6 tháng tuổi. Gì cũng tốt nhưng chỉ tội không được cao cho lắm.
Tên thật: Nguyễn Thị Chung Thủy
Phone: 0918151252
Đ/c: Đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức ( Nhà đang làm nên chưa có số).
Thank.
Nhóm ta giờ có vị trí định cư lâu dài rồi Chị, đó là gia trang, trại chó của bác Hoà tại học môn ( bác Hoà đả có lời mời, anh em ta không tham gia thì uổng lắm nha :p ) , tuy Q6 cách Hóc Môn hơi xa nhưng nếu cố gắn tý là đ.c áh:) , vì địa điểm này rất tốt, rộng rải, tiếp đ.c nhiều khách và cả chó, còn ở công viên thì giới hạn nhiều mặt nhất là về phần WC của tụi nó ..:)..!

catsamac

Member
Nhóm ta giờ có vị trí định cư lâu dài rồi Chị, đó là gia trang, trại chó của bác Hoà tại học môn ( bác Hoà đả có lời mời, anh em ta không tham gia thì uổng lắm nha :p ) , tuy Q6 cách Hóc Môn hơi xa nhưng nếu cố gắn tý là đ.c áh:) , vì địa điểm này rất tốt, rộng rải, tiếp đ.c nhiều khách và cả chó, còn ở công viên thì giới hạn nhiều mặt nhất là về phần WC của tụi nó ..:)..!
Mình nhất trí và cũng muốn đến thăm trại bác Hòa. Hôm nào chắc phải ấn định một ngày làm sinh nhật hội chứ

k790i

Member
Tao Đàn thì chắc không được đâu bro ạh , vì chỗ đó người ta cấm dắt chó vào đấy .

chungthuy

:DVậy ae chắc sắp được ăn mừng nhà mới rùi ha? nhà của chị chắc có thiết kế lun chuồng cho PQ nhỉ! :D chồng nuôi thì ốm mà PQ nuôi thì mập quá ha:D. bữa nào dám cho Mm nhà chị đọ sứ với Rô nhà e không?

Nhìn Rô nhà em đẹp quá hà. MM nhà chị vừa hổng được cao lại tròn trịa nửa không biết có đọ được không, thôi xin thua để bảo toàn lực lượng.
Về nhà mới chắc chắn là làm nhà cho MM ở ngoài rùi. Ở trong nhà nó phá qúa. Tối không ngủ được vì ban ngày nó ngủ tối thức bắt chuột. Kết quà là 3 tuần nay lên văn phòng làm việc mà mắt cứ díp lại ( nhà phải có nệm nha, nó không chịu ngủ dưới đất toàn lên sofa ngủ thôi)

các anh tổ chức offline ở đâu vậy nếu kô có chỗ thì em giới thiệu ở công viên gia định đó
với lại em có tin buồn :((chó nhà em mới bị bắt nên chắc kô tham gia được nhưng em còn chú chó NHẬT ở nhà mang đi được kô ạ:praying:

địa chỉ:121/3F đường LÊ VĂN THỌ phường 11 quậnGÒ VẤP
ĐT: 2951821 gặp BẢO THY

gnoulal

Member
Nhìn Rô nhà em đẹp quá hà. MM nhà chị vừa hổng được cao lại tròn trịa nửa không biết có đọ được không, thôi xin thua để bảo toàn lực lượng.
Về nhà mới chắc chắn là làm nhà cho MM ở ngoài rùi. Ở trong nhà nó phá qúa. Tối không ngủ được vì ban ngày nó ngủ tối thức bắt chuột. Kết quà là 3 tuần nay lên văn phòng làm việc mà mắt cứ díp lại ( nhà phải có nệm nha, nó không chịu ngủ dưới đất toàn lên sofa ngủ thôi)
coi bộ chị thuỷ cũng cưng chó wá nhỉ. vậy mà ngừơi ta đồn mấy kts ghét chó lắm chứ. Cưng vậy thui chứ cũng nên cho ngủ ngoài cho sạch sẽ chị a. không tối nó wậy hai vợ chồng làm sao có em bé:nailbitting:

chungthuy

coi bộ chị thuỷ cũng cưng chó wá nhỉ. vậy mà ngừơi ta đồn mấy kts ghét chó lắm chứ. Cưng vậy thui chứ cũng nên cho ngủ ngoài cho sạch sẽ chị a. không tối nó wậy hai vợ chồng làm sao có em bé:nailbitting:
Khoan nha. Có phải thầy bói qua mạng không dậy ta. Trời ơi bối rối quá, njờ là không có đăng kí nghề nghiệp gì ở đây mà, sao biết vậy . Trời ơi đang có người sắp ngất vì tò mò nè. Ai vây ta, có phải người quen không. Khai ra gấp không ta không ta khủng bố à nha.

huhu chó PQ nhà em mới bị bắt rồi nhà chỉ còn chó nhật em mang lên offline được không ạ:(:)(:)praying:

em xin giới thiệu chỗ offline là cv gia định chỗ đó được lắm:-bddành cho mấy chú cún vui chơi thỏa thíchDog Eye

gnoulal

Member
Khoan nha. Có phải thầy bói qua mạng không dậy ta. Trời ơi bối rối quá, njờ là không có đăng kí nghề nghiệp gì ở đây mà, sao biết vậy . Trời ơi đang có người sắp ngất vì tò mò nè. Ai vây ta, có phải người quen không. Khai ra gấp không ta không ta khủng bố à nha.
vậy hả? ngất đi rùi tỉnh dậy bình tĩnh đọc kĩ nickname nha. có nhận ra thì nhắn tin còn không hôm nào đi offline mới bíêt được.

Các bác yêu chó PQ ơi , hãy tụ tập lại off 1 lần đi nào , em mong 1 ngày nào đó anh em hội PQ SG sẽ off 1 buổi .

catsamac

Member
Theo lịch thì 2 tuần một lần offline, ngày chủ nhật 29/6 mọi người thấy thế nào?

Yếnnhi ở gần, xem ngày Chủ nhật 29/6 này xem bác Hoà có ọk không để mọi người xúc tiến tiếp công việc nhỉ?

Thấy tình hình lần này có vẻ đông đảo hơn nhiều đây.

yennhi

Member
huhu chó PQ nhà em mới bị bắt rồi nhà chỉ còn chó nhật em mang lên offline được không ạ:(:)(:)praying:
Xin chia buồn cùng chị nhé, gióng hệt hoàn cảnh của em lúc trước, chỉ 2 ngày trước ngày off thì con cho của em bị thuốc chết...:(...!
Không cần thiết phải mang chó Nhật đi đâu chị, nếu không có chó thì người đến dự là ok rồi, chừng nào có thì tình sau, mang theo chó Nhật lở mà mày em PQ nổi cấu thì ...:shame on you:....!

em xin giới thiệu chỗ offline là cv gia định chỗ đó được lắm:-bddành cho mấy chú cún vui chơi thỏa thíchDog Eye
Hiện nhóm đả có địa điểm off cố định rồi chị ạh...! đó là gia trang bác hoà tại Hóc Môn chị chiệu khó đọc lại máy trang trước nhé...( công viên Gia Định chó mà vào nhiều thì không ổn )

Các bác yêu chó PQ ơi , hãy tụ tập lại off 1 lần đi nào , em mong 1 ngày nào đó anh em hội PQ SG sẽ off 1 buổi .
Nhóm nhỏ trong hội chó PQ đả có địa điểm off và đả off đ.c 2 lần rồi ấy ơi...!

Theo lịch thì 2 tuần một lần offline, ngày chủ nhật 29/6 mọi người thấy thế nào?

Yếnnhi ở gần, xem ngày Chủ nhật 29/6 này xem bác Hoà có ọk không để mọi người xúc tiến tiếp công việc nhỉ?

Thấy tình hình lần này có vẻ đông đảo hơn nhiều đây.
Àh 2 tuần offline 1 lần thì nhóm đả thông nhất ,( lần trước bác Hoà đả có lời mời nhóm cứ định cư ( hợp mặt ) luôn ở trại chó của bác luôn cho ổn định ), việc này đợi anh Centimet hỏi lại xem thế nào rồi sẻ thông báo sau...!

Lần này chắc là sẽ đông vui rồi đấy ạh...!

Thân chào tất cả...!

Tình hình cô bé Phú Quốc của Yennhi sao rồi - Có tên mới chưa

cho vài kiểu hình show hàng đi nào

TheAnh-3H

Member
Các bác cứ bình tĩnh , khi nào off sẽ thông báo cụ thể không ai thiếu phần đâu mà lo,còn việc anh em nào chưa biết chỗ off thì cứ yên tâm hội sẽ có chuẩn bi chu đáo , là tập trung những thành viên nào chưa biết chỗ off để cùng đi. Ngay cả em đi xuống 1 lần rùi mà vẫn còn chẳng nhớ nữa là ........

yennhi

Member
Tình hình cô bé Phú Quốc của Yennhi sao rồi - Có tên mới chưa

cho vài kiểu hình show hàng đi nào
Pé gái dạo này vẫn khoẻ, mới tiêm mũi 6,7 bệnh gì đó:D, em nó còn nhát và gầy quá anh nhưng đ.c cái ăn rất khoẻ, đợi khi nào béo béo em post ảnh, tên, thông tin đầy đủ, kèm thêm lời tri ân luôn thể:love struck:, bác Quang ráng đơi nhé..:)..!

quangnhoc

Member
Pé gái dạo này vẫn khoẻ, mới tiêm mũi 6,7 bệnh gì đó:D, em nó còn nhát và gầy quá anh nhưng đ.c cái ăn rất khoẻ, đợi khi nào béo béo em post ảnh, tên, thông tin đầy đủ, kèm thêm lời tri ân luôn thể:love struck:, bác Quang ráng đơi nhé..:)..!
chó pq thì không béo được đâu yennhi ơi. cứ chăm tốt vào là được!:chicken:

yennhi

Member
chó pq thì không béo được đâu yennhi ơi. cứ chăm tốt vào là được!:chicken:
Hihi em mong nó béo béo lên thoi chứ không phải béo = mập tròn :D, với lại chó con thì phải cho em nó mũm mĩm tý trong mới yêu;;), chứ mình ép nó ăn kiên như người mẩu thì sợ không nhớn nổi :worried:, mà đợt này anh quangnhoc có dự offline không thấy anh đăng ký mà không thấy đến gì hết buồn ghê :blusshing: ( nghe chị lulutoto nói anh xin chỉ nick YM của em thì phải, chắc tưởng em là girl hả;;), hehe nếu vạy lại thêm một người zdín đòn:love struck: ), off lần này nhờ đến anh nhé...!
Thân.....!