• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người yêu Đốm-Dalmatian TPHCM

HiHi

Member
Hội những người Yêu Đốm TPHCM

Do topic khá cũ rồi mình muốn lập một topic khác để mọi người củng chia sẽ kinh nghiệm nuôi Đốm(chế độ ăn uống, hoạt động vui chơi,..), tất cả mọi người đều có thể tham gia những người sắp, sẽ và đang nuôi đốm.
Hiện mình đang nuôi 1 bé đốm đực được gần 5 tháng tuổi do đang để ở nhà anh rễ nên không chụp hình em nó được.
Khi topic được kha khá người ủng hộ mình sẽ tổ chức 1 buổi off
Mọi người cùng nhau chia sẽ hình ảnh về cún, kinh nghiệm nuôi đốm, cùng nhau đóng góp ý kiến để hội ngày càng lớn mạnh đến một lúc nào đó nhà nhà nuôi Đốm.
Mình sẽ lập hội trên FB nhưng giờ hơi bận nên chưa lập được.

Những bạn yêu Đốm ở TPHCM cùng nhau đóng góp ý kiến nào.

:):):)

HiHi

Member
Lúc này 3 tháng, chân dài ra được một chút, 7.8kg, tăng cân vèo vèo, kéo 1 phát ngã lun cái xe cup

HiHi

Member
Hình ảnh mới nhất của bé đây cón 10 ngày nữa 5 tháng tuổi 17kg

giang179

Member
Hehe..mình ở Hà Nội có được góp vui ko ạ :D .. đang nuôi 1 em Dalmatian cái 4 tháng :3 tên là Lady :"> nặng ~13~14kg :|

Em nó về nhà mình lúc 45 ngày tuổi :3

Lúc tròn 2 tháng đâyyy ^^

Lady 3 tháng tuổi đây :X

Lúc em nó 4 tháng :x

4 tháng 7 ngày :"> mặt đang xin ăn :))

HiHi

Member
sao nhìn tấm này thấy em ý chân ngắn và mập thế nhỉ

Hình như bạn có cắt móng chân cho nó thì phải

binhpn

Member
hihi hôm nào off đi đốm tui cũng gần 1 tuổi. giống này mà cho bọn nó chơi chung thì cả ngày cũng ko yên được. =)) fone 0939720051 mình ở gần công viên gia định nhé

lumia720xxx

Đam mê mấy e Đốm cũng lâu mà chưa có đk rinh về, mấy a,c trog room có chó con share lại e rẽ rẽ tí để e có dịp tham ja group với. Thanks all!