• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hội những người nuôi chó Phú Quốc HN

TunPQ

Member
Các bác cho hỏi một chút: Con Tun nhà em có triệu chứng đi ngoài hay sao ý?

Lúc đầu cu cậu cong mông dặn ra được 1 cục, rồi sau đó toàn ra phân loãng thôi :( hix...không hiểu có vấn đề gì không các bác ơi?

Mong các bác chỉ giáo sớm nhé!

Thanks all! :D

hì hì thế chứ!!!!
em đợi cái tin này suốt từ đầu tuần!
cầu mong cho trời đẹp như mấy lần trc!!!

Jupiter_2008

OFF NÀO.......

Tình hình thông báo hơi gấp, mong ace thông cảm!

Sáng chủ nhật (12/10/08) anh em tập trung cafe - tán gẫu - khoe chó - v.v..... tại ven Hồ Tây nhé (mấy quán cũ lần trước Off, BTC sẽ tới sớm xích chó ở gốc cây đánh dấu vị trí :D )

Kính báo!
Bác SỜ BỜ nói thì phải giữ lời nhá.CN này các bác trong ban tổ chức phải tới sớm chứ đừng như lần trước cho anh em leo cây nhé::)):))

Chủ nhật này mấy h hả bác?Em chưa biết chỗ off ven Hồ Tây là chỗ nào.Bác cho em rõ dấu hiệu nhận biết.

mrbin

Bác SỜ BỜ nói thì phải giữ lời nhá.CN này các bác trong ban tổ chức phải tới sớm chứ đừng như lần trước cho anh em leo cây nhé::)):))
Chả có giờ giấc chi hết ráo là sao hả bác ơi?
Các bác trong BTC cho xin mấy trăm ảnh để anh em còn nhận mặt cái, kẻo đến CN lại ra nhận lầm mấy anh lái chó thì gay:D

Thủydx

Member
Xin bổ xung thêm thông tin cho buổi Off.
Địa điểm chính xác: Quán cafe Thuỷ Tiên, ven hồ Tây, đi đường Thuỵ Khuê, rẽ vào ngõ 128, đến bờ hồ rẽ trái. Đi tới khi thấy có chó PQ thì dừng:D.
Thời gian: 8h30' sáng ngày 12/10 (CN).
Thành phần tham gia: Không hạn chế.
Note: Khi đi theo nhớ mang tiền để cafe, nếu bác nào không mang tiền, nhớ tự xách theo chai nước:D.

P/S: dạo này VP thấy có phong trào viết chữ màu mè, cũng bon chen tý, mà thông báo với cả nhà luôn, từ giờ mỗi ngày em viết bài sẽ viết một màu. Đến khi chuyển sang màu trắng, các bác ráng đọc:D

Hoangminh

Member
Xin bổ xung thêm thông tin cho buổi Off.
Địa điểm chính xác: Quán cafe Thuỷ Tiên, ven hồ Tây, đi đường Thuỵ Khuê, rẽ vào ngõ 128, đến bờ hồ rẽ trái. Đi tới khi thấy có chó PQ thì dừng:D.
Thời gian: 8h30' sáng ngày 12/10 (CN).
Thành phần tham gia: Không hạn chế.
Note: Khi đi theo nhớ mang tiền để cafe, nếu bác nào không mang tiền, nhớ mang nước theo:D.

P/S: dạo này VP thấy có phong trào viết chữ màu mè, cũng bon chen tý, mà thông báo với cả nhà luôn, từ giờ mỗi ngày em viết bài sẽ viết một màu. Đến khi chuyển sang màu trắng, các bác ráng đọc:D
Chào các bác. Em không thích chó PQ, cũng không nuôi chó PQ nhưng mà em lại thích mấy bác trong cái hội chó PQ này mới gay chứ. Nên xin phép các bác cho tham gia tý nhé. Hôm ấy các bác nhớ về muộn vì em sẽ đến hơi muộn 1 tý ( các bác thông cảm nhà xa nhé). Thank

Thủydx

Member
Chào các bác. Em không thích chó PQ, cũng không nuôi chó PQ nhưng mà em lại thích mấy bác trong cái hội chó PQ này mới gay chứ. Nên xin phép các bác cho tham gia tý nhé. Hôm ấy các bác nhớ về muộn vì em sẽ đến hơi muộn 1 tý ( các bác thông cảm nhà xa nhé). Thank
Spam ông Hoangminh tý:D

Ông anh là man, mà thích mấy ông trong hội CPQ này thì đúng là gay thật :)):)):))

Xin mời ông bác tham gia với anh em cho vui. Anh em hội này quý chó thì quý thật, nhưng người đương nhiên là vẫn quý hơn. (mà quý khác thích đấy nhé:D):)):))

:wel:

mrbin

Hay quá hội CPQ hôm đó có những 2 chân dài trong ban đón tiếp cơ à? Chị Thủy ơi, hôm đó chị nhớ mặc áo dài, đội nón quai thao, mặc áo mớ 3 mớ 7 để tôn vinh các giá trị truyền thống nhé:)

Sao TP PQHN không nổi lên trên đầu trang mục tin mới hả các bác ơi?

Thủydx

Member
Sao TP PQHN không nổi lên trên đầu trang mục tin mới hả các bác ơi?
Có chuyện này sao???? Để tôi xem thế nào, có lẽ nào những thông tin khác của BQT và các CLB khác đang cấp thiết hơn thì sao nhỉ, hy vọng comment này của tôi sẽ nổi trên mục bài mới:(

ặc ặc....!!!
Chân em có dài lắm đâu bác Nghị ơi!
Em đc làm thư kí của hội từ bao giờ thế???
Mà mai em chưa biết đi kiểu gì đây!
Àh hay là anh TA_HUA ơi!!!!!!Anh lại cho em đi nhờ phát nữa nhé!!!:D

TunPQ

Member
Ngày mai CN lại có việc quá bận nhưng cũng sẽ có gắng xin các Bác tham gia một chút. Chỉ tiếc không mang con Tun của em ra được vì nó mới bị đi ngoài, may đã có bác sỹ chăm sóc cho thuốc tiêm và uống nên đã ok rồi. Vừa mới khoẻ một tí nó lại chỉ trực xông vào chiến đấu với con chó ta bên cạnh. Hix...mới 6 tháng tuổi đã như thế, nếu 1 năm tuổi chắc mấy chị chó, anh chó bên cạnh có mà chết khiếp! :D

TA_HUA

Member
ặc ặc....!!!
Chân em có dài lắm đâu bác Nghị ơi!
Em đc làm thư kí của hội từ bao giờ thế???
Mà mai em chưa biết đi kiểu gì đây!
Àh hay là anh TA_HUA ơi!!!!!!Anh lại cho em đi nhờ phát nữa nhé!!!:D
Lần này chắc chú phải nhờ chị gái đưa đi rồi. Anh thấy lạc lõng quá vì không có PQ cho nên quyết định không đi off nữa :D:D:D. Mà tuy chân chú không dài nhưng điều đó chưa chắc đúng với chị gái của chú =)). Đùa chút đừng giận nhé, rủ chị đi off cho thêm phần không khí. Tuần này bận không đi được, chúc các bác, các anh chị và các em off vui vẻ nhé!!!!

hì hì hì...
em muốn rủ lắm nhưng tuần sau chị ý cưới rồi nên chắc ko đi đc!!!
Mà tuy chân em ko dài lắm nhưng cũng đc mét mốt đấy:D!

TA_HUA

Member
@Tùng: Từ ngày có PQ nuôi đến giờ khẩu khí của chú khác hẳn :D. Chứng tỏ nuôi chó có thêm tác dụng hoàn thiện bản lĩnh đàn ông :)), hôm qua đọc còn có thông tin nuôi chó mèo giảm khả năng bị ung thư nữa đấy!!!Anh thì ở xa lại là "con nuôi" của hội cho nên nhắc chú nghiên cứu "Nội quy của diễn đàn" cho cẩn thận để đảm bảo khách đến nhà còn có nguời rót nước mời khách :D.

TunPQ

Member
@ Songbac ơi, có rất nhiều ảnh đẹp mà, sao không post nốt lên cho anh em thưởng thức đi. Có mấy cái đẹp lắm mà.

Hôm nay rất vui vì đã được gặp anh em - những người yêu chó PQ tại HN, chỉ tiếc nhà có việc bận nên phải về sớm. Hix....hẹn tại ngộ sớm!

Thanks all! :D