• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hổ đi tắm nắng về=))

kecodon

Member
em cảm ơn bác Thắng,em có bôi johnshon chống muỗi,cũng đỡ.nhưng mà bây h lại phát hiện cả mấy con mèo con nhà sm mới đẻ cũng có,khả năng em phải thu dọn lại nhà cửa,dạo này em chuyển công việc mới,nên cứ chạy lung tung,chẳng làm được j cả.còn vấn đề cái móng,cũng chỉ em mốn hỏi là để lại có sao ko,nay cũng ko còn thắc mắc nữa rồi à.
hôm đấy em chắc em co chạy nhiều với lại sắp đến. ăn,nên cơ thể em nó mới như vầy...hề hề lần sau có post hình lên,em ko chụp mấy cái ảnh dơ xương này nữa đâu ạ.:D

kecodon

Member
Hôm nay đi off mà em ko đưa qua được ạ.các bác cho em xin phép đến tháng sau ạ.
vấn đề thứ 2 hôm nay em,xin lỗi ko rút được xiền,nên chưa đăng ký thành viên được ạ.các anh bên ban quản trị cho em khất đến tháng sau ạ.em cảm ạ.

kecodon

Member
cảm ơn bạn...dạo này ko có thời gian chăm sóc,ko biết dạo này con Trắng ra sao rồi nữa..híc híc