• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hồ bơi cho Rott tập thể lực

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mình vừa làm xong hồ bơi nhỏ cho mấy em Rott tập bơi và thể lực mời mọi người vô nhận xét.........
Sau vài ngày tập bơi mấy em đực tại trại mình đã làm quen dần và đã có em tự bơi và khoái được đi bơi.......
Xin up vài tấm hình Misha được đi bơi.....

Mang chiến lợi phẩm quay lại....

Tự bơi không cần dây dắt và không chịu lên bờ vì chơi chưa đã.......hehehe

thang_Q5

Active Member
Hồ bơi nhìn khoái thiệt .:D .An có nhận bán vé bơi hem vậy nếu có chắn xin 1 vé để cún nhà mình bơi 1 bửa cho thỏa thích mới được :) .Nhỏ tới lớn cún mình toàn bơi sông không chắc phải cho đi bơi hồ mới được :love struck: .Chúc mừng An :party:

minhcuong

Active Member
Mình vừa làm xong hồ bơi nhỏ cho mấy em Rott tập bơi và thể lực mời mọi người vô nhận xét.........
Sau vài ngày tập bơi mấy em đực tại trại mình đã làm quen dần và đã có em tự bơi và khoái được đi bơi.......
Xin up vài tấm hình Misha được đi bơi.....
Trại chủ rất được đấy. Ý tưởng sáng tạo giải quyết vấn đề nóng bức cho mùa hè cho cún mà lại không tốn quá nhiều diện tích.

atula

Active Member
Sao nước màu vàng thế bạn .Mà rott cho bơi it thôi ko rott dễ viêm phổi lắm nhất là cún con

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sao nước màu vàng thế bạn .Mà rott cho bơi it thôi ko rott dễ viêm phổi lắm nhất là cún con
Tại mấy bữa nay mưa nhiều + tụi nó lăn lộn trên cỏ xong xuống hồ bơi nên nước hơi đục bạn ah.
Mình chỉ cho mấy em tập sau 5 tháng thôi....
Crm ơn bạn đã quan tâm.

To Minhcuong: Cảm ơn anh đã khen nhưng ý tưởng hồ bơi của em là học lỏm của tụi chó đua ở Vũng Tàu đó.Em là nhà cung cấp thực phẩm cho công ty tổ chức đua chó trong 1 lần giao hàng tình cờ nhìn thấy hồ bơi của tụi nó (một ngày cho 400 con tập bơi) thấy đã quá nên về áp dụng làm..........

thấy daugagiamem chuộng loại gạch lát này thế hiiiii chuồng chó sinh sản cũng lát gạch này. bể bơi cũng lát gạch này. hiiiii bệnh nghề nghiệp có gì anh thông cảm hiiiiiii

trung2t3c

Active Member
thấy daugagiamem chuộng loại gạch lát này thế hiiiii chuồng chó sinh sản cũng lát gạch này. bể bơi cũng lát gạch này. hiiiii bệnh nghề nghiệp có gì anh thông cảm hiiiiiii
đơn giản vì nó rẻ bác ạ ........... gạch này là gạch chỉ ,dùng để viền chân tường nhưng chưa cắt, kích thước gần bằng viên gạch lát nên khi mua nó rẻ hơn so với gạch lát thông thường