• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi về vấn đề doberman nuôi chung với rot

Nhà e đang nuoii 1 bé dob đực khoảng 3 tháng , nay muốn bắt thêm e rot đực khoảng 2 tháng k biết có nuoii chung dc với nhau k

vâng nhưng em lo lúc lớn 2 con lại cắn nhau . em muốn nuôi thêm là để nhỡ dắt đi ra ngoài chó nào cắn chó em thì 2 con còn biết giúp nhau :)

tuancheata

Đại Xung Phong (tên tiếng Anh là Final Combat) là một game online 3D thuộc thể loại MMOFPS giàu đề giỏi kỳ ảo tốt phân phát triển và vận hành ta vì tiến đánh ty Xunlei. Trò nhởi đặt dầy công vạc triển trong suốt vòng 3 năm, sử dụng đơn engine 3D tiền tiến, ảnh hình giàu cùi cách đói phương kế xinh mắt, danh thiếp nhân vụt có cược tính nết và muôn thể súng loi chuc valentine ống khác nhau nhằm đem lại những điệu nghiệm mới cọ tặng loại thể game bắn súng.

Jewel Pham

vâng nhưng em lo lúc lớn 2 con lại cắn nhau . em muốn nuôi thêm là để nhỡ dắt đi ra ngoài chó nào cắn chó em thì 2 con còn biết giúp nhau :)
Nuôi đi bác, 2 em này mà song kiếm hợp bích thì chấp cả chục con trong khu phố ;)