• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi về chó phốc sóc !

ngoclanh

Tình hình em rất thíc nuôi 1 chú phốc sóc đực màu vàng khoảng tầm 3 tháng tuổi. nhưng em vẫn rất băn khoăn vì em chưa nuôi chó bao giờ. em cũng đã tìm hiểu các bài viết về cách nuôi chó phốc sóc. Nhưng đặc biệt là sắp đến mùa đông rồi lên em rất lo thời tiết rét chó dễ bị bệnh không nuôi được. Các bác cho em hỏi chó phốc sóc nuôi vào mua đông có khó hay ảnh hưởng gì không ạ với lại nuôi dòng chó phốc sóc này có khó lắm không ạ vì em thấy nhiều người kêu nuôi dễ chết lắm, vừa mua mà nuôi chết thì tiếc lắm ạ. thanks các bác!:-*

mrtrung9x

Member
Về cơ bản thì nếu hiểu biết những kĩ năng cơ bản để nuôi 1 chú chó thì k có giống nào là k nuôi đc cả. Nếu bạn thấy mình đủ khả năng cũng như hiểu biết về chúng thì hãy thử, sẽ vui lắm :). Nhưng hãy là 1 người chủ có trách nhiệm nhé