• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi thông tin về mèo Anh lông ngắn đực để xin lấy giống

bungnhieumo

Các bác ơi cho em hỏi ở Hà nội ai có hoặc biết ở đâu có mèo Anh đực, lông ngắn màu xám xanh không chỉ em với, mèo Mi nhà em đang muốn kiếm chồng gấp.
Cảm ơn các bác nhiều.

meobeou

Member
Mèo Đực của mình màu Hồng có chịu ko bạn? Mèo bạn màu gì mà có phải mèo anh lông ngắn ko?? Có hình gửi lên đây coi đi. Mèo mình đây

my_lucky

Active Member
oa, mèo của bạn meobeou đẹp quá........mình bắt đầu mê mèo rồi hay sao ý....híc

hunghl87

Member
bà hảo ở 123a đường thụy khuê bạn ah.Nhưng giá mỗi lần lấy giống khá đắt tầm 100$ 1 lần lấy giống đó!

bungnhieumo

Cảm ơn các bác nhiều. Bé Mi của tôi có màu xám hồng, là mèo anh lông ngắn chính hiệu. Tôi đã tìm được chồng cho em nó - 1 chú mèo đực có bộ lông màu xanh với cái mặt khiến ta liên tưởng đến gấu trúc. Hy vong mọi việc sẽ tốt đẹp. Một lần nữa cảm ơn các bác.

venom

Member
Mèo Đực của mình màu Hồng có chịu ko bạn? Mèo bạn màu gì mà có phải mèo anh lông ngắn ko?? Có hình gửi lên đây coi đi. Mèo mình đây

Úi, mèo béo ú lại còn đội mũ :) đẹp tuyệt cú mèo :)