• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hỏi các dịch vụ ship mèo từ Hồ Chí Minh ra Hà Nội

liberu

Active Member
Mình đang có nhu cầu muốn ship 1 em mèo từ HCM ra HN bằng máy bay (vì đi tàu thấy có mấy vụ scandal rồi nên hơi hoảng ạ).

Bạn nào biết có nơi nào nhận ship mèo uy tín thì giới thiệu cho mình nhé.

Cám ơn rất nhiều.

stevennguyen

meo o ngoai hn nhieu hon ma,minh o hcm chua kiem dc con meo ALN ne.Ban mua o dau vay cho minh cai dia chi voi.Pm inbox nhe ban.
cam on ban.Minh co quen may ong a ben du lich.ho nhan tour ta do.Ban an tam thi noi mih bik.

heo con

Member
scandal j vậy bạn? bạn nói rõ hơn để mọi người cùng tránh được ko? mình cũng đang tính ship 1 em từ HN vào sg đấy.
Máy bay thì có mấy lần mình liên lạc với anh Long chuyên ship mèo rồi, bạn lên mạng search long ship mèo bằng máy bay là có sđt đấy, lâu rồi nên mình ko giữ số, Nghe bảo ship cùng với mấy em mèo chuyển vào đường Lê Hồng Phong để bán nên có nguy cơ bị nhiễm nấm ( mình nghe nói thôi chứ cũng ko biết chắc), giá ship bây giờ tầm 800k - 1tr đấy

ivys

Member
chuyển = máy bay thì mình hay dùng Nasco. :) nhưng dv này đắt nhé bạn. mình nhớ khoảng 1.8tr; nhưng các bé vào nhanh lắm.

bowie

meo o ngoai hn nhieu hon ma,minh o hcm chua kiem dc con meo ALN ne.Ban mua o dau vay cho minh cai dia chi voi.Pm inbox nhe ban.
cam on ban.Minh co quen may ong a ben du lich.ho nhan tour ta do.Ban an tam thi noi mih bik.
TP HCM cũng có nhìu đc để mua mèo mà tuy k nhìu và mắc hơn ngoài HN,
home address : Nguyen Thai Son street , Ward 3 , Go Vap district , HCM city
phone no : 01685703815 ( Viet Nam )
Chổ này có nhìu pé ALD và ALN lắm, bạn liên lạc thử xem

lucchau

Member
Cho mình hỏi mấy vụ scandal là gì vậy bạn có thể nói rõ cho mình bik đc k ạ? hjx mình tính mua mèo ship từ hn vào sg mà nghe bạn nói sợ quá :-ss