• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Họp mặt tất niên ở nhà cô Mimi83

bizonzon

Active Member
Em là đứa duy nhất chả có cái ảnh nào, thấy hôm nay 3 cái máy bấm lia lịa. Cô và các anh chị up ảnh lên nhanh nhanh nhé, sốt ruột quá :p.
Bữa nay đi Lu bị cả nhà kêu vừa gầy vừa xấu, lại còn tham ăn, thằng này, càng ngày càng giống chủ :p

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Anh cũng thế bizonzon ạ, vội đi nên quên mang theo máy ảnh, bichdiep và sheryl mau up ảnh lên đi nhé.

Sheryl

Active Member
Em mải bế mèo, chả có ảnh nhiều đâu ạ. Chỉ có mặt fatima và gaston thôi.

ruồi bẹp

Active Member
tiếc quá giá như em được bám càng chị Sheryl đi, mong mỏi mãi có một ngày được gặp 2 cat idol nhà anh Cương :D
Mà anh Cương ơi tên 2 em nhà anh hay quá, Fatima với Gaston :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
tiếc quá giá như em được bám càng chị Sheryl đi, mong mỏi mãi có một ngày được gặp 2 cat idol nhà anh Cương :D
Mà anh Cương ơi tên 2 em nhà anh hay quá, Fatima với Gaston :D
Ơ, tại em bận đấy chứ, sheryl có gọi mà, hôm nào mời Phú và ruồi qua nhà anh chơi, hi.

bichdiep

Member
em tính dìm hàng đến ngày mai nhưng cô Liễu bảo để đền bù cho anh Cương nên giục em quá à. Đành phải thức đêm thức hôm, trời lạnh ngồi up ảnh nè.
Đầu tiên là chị Sheryl ạ

Đến Hot boy VP ạ ( đã bị anh Cương đì quá nhiều, giờ mới có chút cơ hội tỏa sáng)

bichdiep

Member
Hix, đến nhà cô Liễu mấy đứa có dịp tổng vệ sinh trước Tết, chỉ khổ cô hôm nay nhà ra bao nhiêu đất, chị Mi nhiệt tình ngồi mãi đau hết cả lưng. Thay mặt mấy đứa chúng cháu cảm ơn cô và chị nhiều nhiều :-X

bichdiep

Member
tình hình là giờ em up em theo thứ tự thời gian cho mọi người tiện theo dõi diễn biến ạ.
Đầu tiên là Gaston trong lòng chị Bigbibi

Tiếp đến là màn sơn sửa móng đón xuân cho Fatima

Và cái mặt vênh đáng ghét khi công việc đã hoàn thành

Hết cái chân rồi đến cái tai (cá này em nhường để chị Mi nhận xét là chuẩn nhất ạ)

bichdiep

Member

Bây giờ Gaston sang lòng ai nào

Ảnh Tý ty mà em nhanh tay chộp được, hi, công nhận Tý ty làm dáng trước ống kính cực tự nhiên

Béo nhất hội là chú Gà tồ ạ

bichdiep

Member

Đến Lu cát nhé

Cực lực phản ứng trước việc Mẹ yến bỏ đói con khiến con ăn uống rất chi là đáng thương :((
Ảnh theo yêu cầu :d

bichdiep

Member
Ảnh cả nhà trước mâm cỗ tất niên (Từ trái qua: chồng chị Kunyeu, chị Kunyeu, anh Cương, cô Liễu, chị bigbibi, chị Sheryl, Bizonzon, bichdiep, chị Mi, không thể quên chồng chị Bigbibi người chụp tấm ảnh này)

Với đặc sản bún đậu mắm tôm nổi tiếng gần nhà cô, chị Mi nhớ nhắn cho em cái địa chỉ cửa hàng nhé :)

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Cảm ơn bichdiep với những tấm ảnh rất đẹp, về khoản chụp ảnh anh phải học hỏi em dài dài.

bichdiep

Member
Đến giờ tráng miệng rồi

Còn đây là bản sao của Ỉn nè, mẹ Nhung xem Mun bắt chước chị Ỉn giống không nè

bichdiep

Member
Giờ đến lượt Gà Tồ xòe tai ra nào

Tại nhiều máy quá 2 chị em mỗi người quay một hướng rồi nè

bizonzon

Active Member
Nhiều ảnh quá nhiều ảnh quá. Cám ơn Sheryl và Diệp đã up nha. Cả nhà mình đâu rồi, mau vào khen mèo nhà mình đẹp mèo nhà mình ngoan nào \:D/