• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hẹp chào cả nhà

Bong_Xu99

Member
Xin giới thiệu với cả nhà Hẹp nhà em, tên là Hẹp bởi vì em buột miêng nói...thấy iu cái tên đó wá, lên cả nhà gọi nó là Hẹp luôn...:D:D:D:D Sau đây là 1 số pics ngộ nghĩnh của Hẹp nhà em:D:D mời cả nhà thưởng thức;;);;)

Cái nì chụp ko rõ mắt mấy, bởi vì Hep đang chuẩn bị gây sự đấy ạ:D

Hẹp ngủ đủ các tư thế,có kiểu nì nó nằm lâu nhứt, iu chưa;;)

Đeo caravat thía nì khối em chết hí hí:love struck:

Cây cau bố em mới tậu là trèo fắt lên ngay...hihi thía này mới là mèo chứ ạ, iu chế>:D<

Grừ....bắt nạt à....sợ chưa;))

tina90

Member
trùi xinh thế bạn hơi bị giống mèo nhà mình đấy thế hẹp là girl hay boy vậy cho love nhà mình làm quen vời và chào mừng bạn đến với vp ha:love struck:
em love của mình nè

Bong_Xu99

Member
Hẹp là boy chính hịu đấy bạn...hihihihi, iu lém, em này hiếu động,nghịch ghê lắm í,cảm ơn bạn nha,hóng mãi mới có người trả lời,hí hí...tớ iu mèo ghê lắm:D:Dhôm nào có off tớ khênh cả đàn mèo đi luôn;)tiện thể tớ kiếm bạn cho Hẹp:D

Hẹp là boy chính hiệu đấy bạn ... hihihihi, yêu lắm! Em này hiếu động, nghịch ghê lắm ấy! Cảm ơn bạn nha! Hóng mãi mới có người trả lời, hí hí ... Tớ yêu mèo ghê lắm :D :D Hôm nào có off tớ khênh cả đàn mèo đi luôn ;) Tiện thể kiếm bạn cho Hẹp :D

To Bong _Xu99: Diễn đàn Vietpet có bộ lọc ngôn ngữ tự động, vì vậy khi trong bài viết của bạn có dùng ngôn ngữ @ (những chữ tô đỏ) thì hệ thống sẽ tự động giữ bài lại và bài vi phạm có thể bị xoá đấy! Bong_Xu lưu ý nhé! Mod Phù Dung

tina90

Member
úi chao Hẹp là đực à vậy là có love,Hẹp,Bư là mèo đực mà có mỗi cô mèo xinh gái của anh Tú la girl rồi:worried:.Chết thế này chúng nó đánh nhau toác đầu=)).Thế mà bạn không vào diễn đàn sớm vừa mới off mèo xong:doh:.Hôm nào off mèo là nhớ lời hứa mang cả đàn đi nhé cho mọi người bế với:wel: