• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hắc Cẩu đã về Quận 12

hopnh123

Member
Thích con này ngay từ cái nhìn đầu tiên, nên nói mãi chủ nhân của chú Hắc Cầu này mới chịu cho em nó giao lưu với em Vện cái của mình.

Tên: Mực
Sinh ngày 22/3/2013

Mời anh em cho nhận xét đánh giá để em nó hay ăn mau lớn.

Em nó mới nên con nhút nhát, đã đem ra sân chơi Q12 rồi.:D

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Tính đi Biên Hòa chơi nhưng thôi không đi nữa, cứ ra sân chơi là thấy em này. Bạn hopnh123 chuyên nghiệp từ cái nhìn đầu tiên!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Nghe đến Hắc cẩu lại nhớ đến... anh tranle đâu rồi?

hopnh123

Member
Tính đi Biên Hòa chơi nhưng thôi không đi nữa, cứ ra sân chơi là thấy em này. Bạn hopnh123 chuyên nghiệp từ cái nhìn đầu tiên!
Đi Biên Hòa xa lắm anh Đông Nam Bộ ơi :D, ra sân chơi ở Q12 là gặp liền à. Tại em thích quá nên hú ông bạn Lái ở BH bắt giúp luôn, nhất cự ly, nhì mới đến tốc độ

Nghe đến Hắc cẩu lại nhớ đến... anh tranle đâu rồi?
anh Lê ơi chủ nhật anh mang LEM ra sân Phú Thọ cho nó giao lưu cùng con MỰC này nhé.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Định hỏi Hợp tên Len hay Lem thì thấy sửa rồi, OK!

tranle

Member
ok.hẹn MỰC vào sáng ngày mai tại sân phú thọ..(MỰC chịu chơi ghê dám đi tốc hành từ CÙ LAO PHỐ về QUẬN 12...)

Anh Hợp ơi em hắc cẩu đực này đang cần kiếm vợ nè anhơi,em này xoáy đao kết duyên với xoáy kiếm là đại náo vỏ lâm luôn đó anh ha ,ha,.,,,,,,

hopnh123

Member
Đực đẹp đó bạn Danh ơi, hôm nào off nhà Danh thì H sẽ mang cho em Mực giao lưu luôn. THANKS THANKS THANKS

BoGiaVeNongThon

Em này chưa đến 8 tháng mà có vẻ ra dáng quá phải không anh Hợp? body nhìn thấy giống thanh niên rồi, 3 vòng đủ cả.

hopnh123

Member
Hôm nay Hắc cẩu được đi offline, cảm ơn anh Hà Vũ đã nhận xét, cảm ơn Kiên đã giữ dùm. hihi...

Mượn tấm hình bạn Kiên chụp chiều hôm qua tại sân chơi CPQ quận 12.

Nhấp vào hình để coi video clip nha anh em!!!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Đã là hàng độc thì nên "để" hơn nên "đẩy", ít nhất quận 12 cũng có Hắc công chúa chứ Hợp nhỉ?

tranle

Member
có clip nhận xét của tổ kỹ thuật clb thì để...hay đẩy cũng ok anh DONGNAMBO ơi..chuyến này HỢP mời ae mình cụng ly mệt đó anh..

jackiebi

Member
Chó đẹp quá bạn ơi, trông các tỉ lệ có vẻ rất cân đối, lâu lắm rồi mới thấy 1 em đen đẹp đến thế, ko biết chỉ số chiều cao, cân nặng của em nó là bao nhiêu?:D:D:D