• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ Stasha & Oliver ( CH of Serbia )

khà khà .nghe nói kì này đấu giá con dữ dội lắm thì phải ! mới được gia đình tài trợ số đạn kha khá , kì này phải ráng lượm em nó về để thoả lòng đam mê mới được !hehe

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào tất cả các bạn ! cũng như lời mở đầu cho topic này. mình sẽ trích ra 1 em để bán đấu giá gây quỹ cho Vietpet và VRC mọi việc liên quan đến đấu giá mình đã nhờ ban quản trị của VP đứng ra chủ trì và ban quan trị đã quyết định để cử mod Kimcuong đứng ra điều hành. cuộc đấu giá dự tính sẽ tiến hành vào ngày mai 30-03-2010 và kết thúc vào 25 tháng , chính xác về thời điểm bắt đầu cũng như kết thúc và thông tin về sản phẩm đấu giá sẽ được mod Kimcuong công bố vào ngày mai trong topic đấu giá của VP.

mình xin gửi trước 1 vài hình ảnh của sản phẩm đấu giá để anh em tham khảo trước.

xin chân thành cám ơn sự quan tâm của anh em.

thân chào.

vubau234

môt em rott nhí rất đẹp hứa hẹn tương lai tuyệt vời. Khuôn mặt dữ dội. đẹp đẹp đẹp.... chúc bán được nhóc giá cao, về với chủ tốt.

Hung.tinhyeu

Active Member
chào tất cả các bạn ! cũng như lời mở đầu cho topic này. mình sẽ trích ra 1 em để bán đấu giá gây quỹ cho Vietpet và VRC mọi việc liên quan đến đấu giá mình đã nhờ ban quản trị của VP đứng ra chủ trì và ban quan trị đã quyết định để cử mod Kimcuong đứng ra điều hành. cuộc đấu giá dự tính sẽ tiến hành vào ngày mai 30-03-2010 và kết thúc vào 25 tháng , chính xác về thời điểm bắt đầu cũng như kết thúc và thông tin về sản phẩm đấu giá sẽ được mod Kimcuong công bố vào ngày mai trong topic đấu giá của VP.

mình xin gửi trước 1 vài hình ảnh của sản phẩm đấu giá để anh em tham khảo trước.

xin chân thành cám ơn sự quan tâm của anh em.

thân chào.
Chúc cho phiên đấu giá được thành công như mong đợi.
Chỉ có điều thời gian kết thúc phiên đấu giá này kéo dài quá, những 25 tháng.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin update hình của hậu duệ Oliver & stasha

Chiquita of vnrottweiler lúc 5 tháng tuổi