• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ Stasha & Oliver ( CH of Serbia )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Nhân dịp đầu năm mới xin chúc anh em trong VRC nói riêng và toàn thể BQT cũng như thành viên Vietpet nói chung 1 năm " An khang thịnh vượng & Vạn sự như ý ".

Đầu năm mới để hưởng ứng lời mời gọi chung tay gây quỹ hoạt động Diễn đàn Vietpet nói chung và VRC nói riêng, mình xin có 1 kế hoạch nho nhỏ gọi là "của ít lòng nhiều" sẽ dành 1 nhóc trong bầy của Stasha & Oliver để bán đấu giá, số tiền thu được sẽ được chia làm 3 phần bằng nhau (1 phần góp vào quỹ hoạt động Vietpet, 1 phần góp vào quỹ VRC, phần còn lại mình sẽ giữ lại để dành nuôi dưỡng bầy nhóc).

Thời gian bắt đầu đấu giá mình sẽ thông báo sau (dự tính vào khoảng 1,5 tháng tuổi) và thời gian kết thúc sẽ vào khoảng thời gian 2 tháng 10 ngày (chích xong mũi thuốc ngừa 7 bệnh thứ 2). Hình ảnh của nhóc được đấu giá sẽ được cập nhật liên tục từ lúc 1 tháng trở đi.

Khi cuộc đấu giá chính thức được diễn ra để tiện cho việc theo dõi và quản lý, xin đề nghị Ban quản trị diễn đàn cho phép Cuộc đấu giá này được diễn ra tại Box Rao vặt - Mua bán với sự điều hành của Mod KimCuong cho cuộc đấu giá được thành công tốt đẹp.

Mình hy vọng anh em trong Vietpet nói chung và VRC nói riêng sẽ ủng hộ kế hoạch này của mình, cũng hy vọng sẽ có nhiều anh em trong và ngoài VRC sẽ đi theo con đường của mình để chung tay gây quỹ cho VRC cũng như Diễn đàn Vietpet được ngày càng lớn mạnh.

Xin cám ơn./.

Sau đây là 1 vài hình ảnh chụp vào ngày mùng 1 tết (1 ngày tuổi)

Một vài hình ảnh của cha mẹ

Oliver Vom Hause Nadja

Stasha from royal breed

King of bulls

Vietpet sponsor
Chân thành cám ơn lòng nhiệt huyết của đồng chí Sơn Nguzễn. Xin chúc mừng anh và chúc bầy cún mau ăn chóng lớn.

Thân chào,

KimCuong

Active Member
Đầu năm mới để hưởng ứng lời mời gọi chung tay gây quỹ hoạt động Diễn đàn Vietpet nói chung và VRC nói riêng, mình xin có 1 kế hoạch nho nhỏ gọi là "của ít lòng nhiều" sẽ dành 1 nhóc trong bầy của Stasha & Oliver để bán đấu giá, số tiền thu được sẽ được chia làm 3 phần bằng nhau (1 phần góp vào quỹ hoạt động Vietpet, 1 phần góp vào quỹ VRC, phần còn lại mình sẽ giữ lại để dành nuôi dưỡng bầy nhóc).

Khi cuộc đấu giá chính thức được diễn ra để tiện cho việc theo dõi và quản lý, xin đề nghị Ban quản trị diễn đàn cho phép Cuộc đấu giá này được diễn ra tại Box Rao vặt - Mua bán với sự điều hành của Mod KimCuong cho cuộc đấu giá được thành công tốt đẹp.
Trước hết, xin phép được thay mặt Ban quản trị diễn đàn Vietpet cảm ơn tấm lòng của anh Nguyễn Trường Sơn (nick sonnguyen) về kế hoạch đấu giá 1 nhóc trong bầy con của Stasha & Oliver để đóng góp 1 phần cho Quỹ hoạt động của Diễn đàn Vietpet.

Với cá nhân KimCuong cũng xin cảm ơn anh đã tiếp tục đẩy mạnh hình thức này và là Tiên phong trong VRC đã chung tay, chung sức cùng Ban quản trị diễn đàn và tập thể các thành viên xây dựng cho diễn đàn của anh chị em chúng ta ngày một phát triển mạnh mẽ trong tương lai.

Khi cuộc đấu giá do anh khởi xướng diễn ra nếu được Ban quản trị diễn đàn giao nhiệm vụ, KC sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ này để là tiền đề cho các cuộc đấu giá khác trên 4rum có 1 kết quả tốt đẹp và thành công.

Lần nữa xin cảm ơn anh và chúc mừng anh đã thu được những thành công nhất định sau nhiều biến cố nhé.

Trân trọng./.

kenny001

Member
Cuối cùng bác Sơn cũng tiếc lộ thông tin bấy nhóc , chúc bấy nhóc mau ăn chóng lớn và cuộc đấu giá thành công tốt đẹp.

Chúc mừng A Sơn có bầy cún mới :) chúc các bé mau ăn chóng lớn :D để cùng tranh tài cùng anh chị em nha :beer:beer:beer

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Nămm mới phát tài , thay mặt H'mông cộc M.N chúc mừng Việt Nam Rottweiler.
xin cám ơn những lời chúc tốt đẹp của anh hoàng ( CLB H'mông cộc MN ), cũng xin thay mặt VRC xin gửi tới CLB H'mông cộc lời chúc tốt đẹp nhất, chúc thành công và vạn sự như ý.

thân chào.

Rất đẹp và ấn tượng ! Chúc mừng Sơn !!!

Mình đếm được 7 em, phải không bạn ?
cho thêm chút thông tin về cân nặng và giới tính để AE tiện theo dõi nhé Sơn.
đầu năm mới có tin vui mới, chắc là năm mới sẽ nhiều niềm vui.

Xin chúc mừng !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Rất đẹp và ấn tượng ! Chúc mừng Sơn !!!

Mình đếm được 7 em, phải không bạn ?
cho thêm chút thông tin về cân nặng và giới tính để AE tiện theo dõi nhé Sơn.
đầu năm mới có tin vui mới, chắc là năm mới sẽ nhiều niềm vui.

Xin chúc mừng !
chào anh Quang ! cám ơn anh đã chia sẻ niềm vui với em , bầy này của em sinh vào giờ "hoàng đạo"..hihi.. đúng 12 giờ trưa ngày 30 tết , quân số là 7 em ( 3 males, 4 females ) cân nặng cũng khá đều cân lúc 15 ngày khoảng 1,4kg - 1,6 kg. bầy nhóc này em thấy khá thoả mãn vì phát triển đều và khá giống mong muốn của em.

em sẽ cập nhật hình ảnh tiếp theo của mấy nhóc vào ngày thứ 21.

thân chào.

toi511

chào anh

bầy rot của anh đẹp quá, chừng nào lớn anh để lại cho em 1 em nó hen . được không anh. cho em đăng kí trước hen

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bầy rot của anh đẹp quá, chừng nào lớn anh để lại cho em 1 em nó hen . được không anh. cho em đăng kí trước hen
cám ơn bạn đã quan tâm ! bây giờ còn quá sớm để đánh giá đẹp hay xấu, mình sẽ update hình thường xuyên.

thân chào

Chúc mừng anh sơn nguyễn đầu năm mới đã có bầy rott siêu hót . chúc anh năm mới an khang thịnh vượng nhé có dịp sẽ đến trang trại của anh tham quan ha chúc thành công .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mình xin update hình ảnh của bầy nhóc, hình chụp lúc 21 ngày