• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu Duệ Oliver Vom Hause Nadja (champion Of Serbia)

Status
Không mở trả lời sau này.

thantai79

Member
Con sãi ở chùa thì chấp nhận quét lá đa đi, lại còn đòi hỏi chuyện so sánh với Bruno và Branko. Mình nói câu này bác thần tài 79 hay thần tiếc 80 đừng tự ái nhé.

chú này nói hay quá ^:)^ chính vì vậy nên mới nhở chuyên gia sơn nguyễn Dog Eye so sánh với các em HÀNG HIỆU NỔI TIỂNG xem nó có điểm gì giống không vì con mẹ nó có mang dòng máu vô địch SERBIA mà :(( hehhehe chú này chả hiểu ý =)) gì cả về dòng chó VÔ ĐỊCH SEBỈA mà sơn nguyễn đang nằm trong trại chó giống . xin lỗi chú nhé mình muốn nó giống ty tý nhưng khổ nổi nó lại không giông tý nào hehehheh

dungseven

Member
Con sãi ở chùa thì chấp nhận quét lá đa đi, lại còn đòi hỏi chuyện so sánh với Bruno và Branko. Mình nói câu này bác thần tài 79 hay thần tiếc 80 đừng tự ái nhé.
chỉ là một lời nhận xét thôi mà bác nói em nghe nó nặng nề thế cơ chứ chán bác quá?bác thấy đẹp thì khen đẹp xấu thì khen xấu vừa vừa thì khen vưa vừa thế bác nghĩ chó việt nam không đẹp bằng chó tây sao ?may mà bác thần tài mát tính phải em hay bất kỳ ai thì to chuyện rồi.chức mừng anh nhé cho con đồng đều đầu thủ đẹp quá

trangphuong

Active Member
chỉ là một lời nhận xét thôi mà bác nói em nghe nó nặng nề thế cơ chứ chán bác quá?bác thấy đẹp thì khen đẹp xấu thì khen xấu vừa vừa thì khen vưa vừa thế bác nghĩ chó việt nam không đẹp bằng chó tây sao ?may mà bác thần tài mát tính phải em hay bất kỳ ai thì to chuyện rồi.chức mừng anh nhé cho con đồng đều đầu thủ đẹp quá
Chựu khó đọc nhiều vào em....
@ Bác Thần Tài.
Chó nhà bác mang dòng máu anh hùng thì đúng hơn...:D...

thantai79

Member
chắc tại chú nó chưa hiểu vấn đề đó mà :nerd: mình đươc cái mát tính trả nghĩ gì cả chỉ là vui trên dd thôi mà :) thánk you đã có vài lời nhận xét

to trangphuong : thanks you

trời đất ơi sao mà có đến 9 chú rott dễ thương và đẹp đến thế cho minh chúc mừng bác tài nhé . chúc thành công nhe bác nhớ thường xuyên post hình mấy em lên nhe . thanks

thantai79

Member
trời đất ơi sao mà có đến 9 chú rott dễ thương và đẹp đến thế cho minh chúc mừng bác tài nhé . chúc thành công nhe bác nhớ thường xuyên post hình mấy em lên nhe . thanks

thanks you mình sẽ pót hình thương xuyên cho bạn và mọi người

thantai79

Member
hiên tại 5 em đã về nhà mới rồi chỉ còn 4 em nữa thui bạn ah hình 4 em nè

T-Rex

Member
Anh chàng đầu trọc này chắc là không mát tính đây, anh chịu khó chăm cho con CAMRY 4.3 của anh đi đã, rồi mới tính đến chuyện chó VN không đẹp bằng chó tây.

chắc tại chú nó chưa hiểu vấn đề đó mà :nerd: mình đươc cái mát tính trả nghĩ gì cả chỉ là vui trên dd thôi mà :) thánk you đã có vài lời nhận xét
ANH chàng thần tài, thần tiếc quê ở Hải Phòng ơi, em chưa hiểu vấn đề đâu. Vậy anh thần tiếc chứng minh cho em xem con chó của anh có nguồn gốc như thế nào, nếu anh không chứng minh được thì nên gỡ bỏ cái câu Hậu Duệ Oliver Vom Hause Nadja (champion Of Serbia) này đi để anh đỡ ngượng.

Em nói câu này nếu không vừa lòng anh thần tiếc và anh đầu trọc có con CAMRY 4.3 thông cãm và đừng tự ái nha.

thantai79

Member
Anh chàng đầu trọc này chắc là không mát tính đây, anh chịu khó chăm cho con CAMRY 4.3 của anh đi đã, rồi mới tính đến chuyện chó VN không đẹp bằng chó tây.

ANH chàng thần tài, thần tiếc quê ở Hải Phòng ơi, em chưa hiểu vấn đề đâu. Vậy anh thần tiếc chứng minh cho em xem con chó của anh có nguồn gốc như thế nào, nếu anh không chứng minh được thì nên gỡ bỏ cái câu Hậu Duệ Oliver Vom Hause Nadja (champion Of Serbia) này đi để anh đỡ ngượng.

Em nói câu này nếu không vừa lòng anh thần tiếc và anh đầu trọc có con CAMRY 4.3 thông cãm và đừng tự ái nha.

heheh mình trả tự ái đâu chú em ah câu chứng minh nguồn gốc thì chú phải hỏi CHUYÊN GIA SƠN NGUYỄN nhé hehhe mình nghĩ chó nội chó tây gì cũng có vẻ đẹp của nó chó nhập đẹp như chó chuyên gia rot là cùng hehhhe

thantai79

Member
mình gửi ae 1 vài hình ảnh em gái chino nhà mình ( em nặng 7kg 50ng tuổi ) hiện tại em đang ở 1 mình với bố mẹ vì ace đã lên đường về gia chủ mới hết rồi hehhehhe

Status
Không mở trả lời sau này.