• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu Duệ Oliver Vom Hause Nadja (champion Of Serbia)

Status
Không mở trả lời sau này.

thantai79

Member
chào các bạn yêu quí rottweiler cho mình gửi một vài hinh ảnh về hậu duệ của OLIVER HAUSE NADJA là em SOFI nhà mình và một em nữa là NINOCHINAS
SOFI nhà mình sinh ngày 10-5-2008 NINOCHINAS sinh ngày 2-4-2008

trangphuong

Active Member
Bạn

Phải công nhận cu này đã thật...cảm ơn bạn đã chia sẻ hình ảnh.
Thân!

duc_NA

Member
khúc nào ra khúc nấy, đẹp thật đó bạn à. tình hình phải tiết kiệm vài năm kiếm một em thôi :D

truong dat nhan

Quá đẹp ! nếu có hình hậu duệ của những chú này nhớ cập nhật cho mọi người chiêm ngưỡng nhé! chúc sức khoẻ

thantai79

Member
hậu duệ em SOFI em này nằm ở dưới củ chi trại chó SƠN NGUYỄN bạn có thể xuống đó xem còn em trai NINOCHINAS mình mua lại của 1 người quen

TRAN PHONG

vậy em đực không phải hậu duệ của trại sơn nguyễn àh vậy mà em cứ tưởng ? phải công nhận con chó đực của thần tài đẹp thật .cho hỏi thần tài mua của ai vậy

vậy cu đực nhà anh không phải hậu duệ của oliver vom hause nadja trại chó anh sơn nguyễn àh . cu đưc nhà anh tướng tá đầu rất đẹp nhưng có vẻ màu hơi tối đúng không anh

yeu1nguoi56

con đực bạn đẹp quá,cho hỏi bạn mua của ai,bạn ở q10 ở chổ nào vậy ,mình có thể tới coi chó bạn được không.Mình tên Quân,ở q3,vậy khi nào mình phone cho bạn mình qua nha

thantai79

Member
HI bạn khỉ nào bạn qua cứ điện thoại trươc cho mình . cu đưc của mình mua lại của 1 ông anh quen đã lâu .ông này làm nghề môi gíơi chó

thantai79

Member
anh ta tên hùng bạn có thể fone theo số này 0936007009 chúc bạn tìm được 1 em như ý

Hung.tinhyeu

Active Member
Lâu lâu không thấy bác này có động tĩnh gì, chắc là em Sofi đẻ rồi nên bác ta mới im lìm. Nếu em nó đẻ thì bác nhớ cập nhật thông tin cho mọi người nha.

thantai79

Member
hi bác hùng vâng chó em vừa mới đẻ xong được 9 em không biết còn em nào nữa không mà em sờ bụng vẫn thấy còn cứng và nó cứ rặn đẻ măi may cũng có mấy thằng em nó phụ nếu không 1 mình em chắc mệt luôn em sẽ cập nhật hình ảnh cho mọi người xem

thantai79

Member
vâng em sẽ đưa hình ảnh đàn chó con cho bác và mọi người xem vì mấy hôm nay em hơi mệt vì thiếu ngủ đấy bác chăm sóc bọn này mêt ghê

thantai79

Member
sau mấy hôm mệt quá vì phải chăm sóc mấy em cún con hôm nay tranh thủ chụp vải tấm cho mọi người cùng thưởng thức nhé

thantai79

Member
Theo tui là nên cắt đuôi con cái chỉ nên để đuôi con đực!! Nhưng mà cũng không biết làm sao cho phải!! Con để con cắt trông ko vào mắt lắm đâu TT79 ạ!!
hi bác theo bác nên để đuôi hay cắt đuôi bây giờ mình cũng chưa biết . mình nghe mấy ông lão bảo rott cắt đuôi nhìn nó gầu còn mấy anh bạn trẻ thì bảo theo hiêp hội rott trên thế giới thì người ta cấm cắt đuôi .cái này chắc phải nhờ anh hùng tình yêu và mấy anh em trong hội rott tư vấn thêm thôi

Status
Không mở trả lời sau này.