• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ Eros 9 tháng tuổi.

PHUNGDUCQUY

Member
Các anh em yêu rott bỏ chút thời gian nhận xét em Xoay nhà mình chút.:x

Chụp cùng chủ lúc 7 tháng.

Khoe hàng :) lúc 8 tháng

Được ra ngoài chạy nhảy @.@ ( 7 tháng)

Nằm ở cầu thang trông nhà! (9 tháng)

Nhiệm vụ chính của em Xoay là ăn, ngủ, đi chơi, khoe hàng và trông nhà! :D

đẹp đấy Quý ơi Đầu thủ màu mảng quá ok rồi chịu khó cho Tập nhé chứ hơi Phì đấy hiiiiii

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bầy này lứa trước của nhà chú Tuấn phải ko?

PHUNGDUCQUY

Member
Chuẩn rồi anh Phamcu ạ!
Tuấn đã cho em nó về nhà chưa hay vẫn gửi nhà ông anh thế? con Xoay nhà tôi bị đàn ong mật nhà bên cạnh nuôi sang đốt xíu nữa thì toi. jo nó đang được tôi cho tẩm bổ cho hồi lại sức. Đi mua lưới về chăng xung quanh chuồng. A` mà tôi mới đổi cái chuồng INOX hôm nào ông xem xuống chơi nhận xét và tư vấn luôn. Kết hợp cùng ae xuống nhà ông Hòa xem em cún bắt nhà ông ntn? 8->

thế ah rồi rồi ok ông
uh tôi bắt con Benz về nhà rồi .bây giờ mới bắt thêm 1 em nhập nữa ông vào fb tôi coi xem được không hiiihttp://www.facebook.com/photo.php?fbid=513609418685382&set=pcb.513609565352034&type=1&theater

PHUNGDUCQUY

Member
oh! Đẹp quá Tuấn ơi. Hôm nào có dịp lên HD chắc chắn sẽ ghé qua chơi và ngắm em nó. mà nhà ông có 2 cái chuồng nhưng có tận 3 em thì nhốt chúng vào đâu cho hết?:-w

oh! Đẹp quá Tuấn ơi. Hôm nào có dịp lên HD chắc chắn sẽ ghé qua chơi và ngắm em nó. mà nhà ông có 2 cái chuồng nhưng có tận 3 em thì nhốt chúng vào đâu cho hết?:-w
hiii nó là đam mê rồi thi không nói dc hjjj tôi vân nhốt bình thường ma bao giờ con kia đẻ cho lên gác là ok hjjj

PHUNGDUCQUY

Member
Muốn lên nhưng vẫn chưa sắp xếp đc lịch. khả năng chờ hôm nào đi đá bóng trên HD mới qua chơi được. 8->8->8->

PHUNGDUCQUY

Member
Hình ảnh em Xoay lúc ~ 12 tháng nè!

Dáng đứng gốc cây Show!

Chạy nhảy ngoài công viên.

Mệt nằm thở.

Ngắm gái ở nhà!

Mọi người vào chém hộ ae để còn rút kinh nghiệm.
Mà em nó mới 12 tháng mà máu gái lắm rùi. Không biết đã cho chiến đc chưa nhỉ?

PHUNGDUCQUY

Member

Xoay đã được gần 17 tháng rồi. Tướng tá ngon lành. Tập show cũng đẹp đấy chứ? ^^