• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ ENZO tương lai rực rỡ !

viet-hong

Member
Chúc mừng em vậy là mong ước đã thành hiện thực rồi nhất chú đó. Ngoài nguồn gen quý mang trong người em nó thì anh vô cùng ấn tượng với bộ khung của đàn cún này. cố gắng chăm em nó thật tốt nhé em

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú Thủy trở thành hiện tượng mới trong làng GSD rồi! Chúc mừng chú với những giống gien đẹp và khủng nhé!! Vụ này không biết có dính dáng gì tới bác KHƯỚU không đó?

xhoang.1990

Member
chúc mừng bác có nguồn gen quý, hy vọng sớm có ngày thấy được hậu duệ của enzo khắp nơi và cũng hy vọng có ngày sỡ hữu được một em trong đàn như vây:D

haiauphonoi

Member
gsd HY

Khủng quá Thủy ơi :-ss:-ss:-ss Nhìn mà thèm...Xin chúc mừng Thủy..Cố gắng chăm sóc em nó tốt nhé:-h:-h:-h:-h:-h

cám ơn tất cả các bác đam mê thì nó cứ rê vào mình thôi chả biết đường nào mà lần hj hj
@ Phạm Cư : không biết bác nói bác KHƯỚU là bác nào nhỉ em không hiểu :) ( ý bác có phải là nói bác kc1102 hok ý nhỉ ? ;;) )

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú lại nhầm rồi!! Bác Khướu = Khiếu đó!! Với bác thì "bác ấy" mới là bác chứ! Còn chú KC thì luôn là chú rồi!! Chúc mừng nhé!! Năm mới phát lộc phát tài! Tiền tiêu dài dài! =))=))=))=))>:D<>:D<>:D<>:D<

Bác xem hộ em nó tại sao lại bị rụng lông xung quanh mắt thế bác?Điều này làm giảm đi phần nào vẻ đẹp của em nó đấy bác ạ.

Ý Cư nói là cuongtb = Khiếu Bằng Đoàn

Chúc mừng Thủy có cún đẹp và chúc tốt lành !

Ý Cư nói là cuongtb = Khiếu Bằng Đoàn

Chúc mừng Thủy có cún đẹp và chúc tốt lành !
hj hj tại bác cư bác nói cao thâm quá nên em hok hiểu hóa ra bác ấy nói khiếu + khướu hj hj.
cám ơn anh về lời khen nhá ;)

khanhtungbk

Member
Em GSD tương lai quá!!! bạn chú ý thêm về dinh dưỡng và chế độ vận động cho em nó.

cuty94

cẩn thận e ý bị lác lun đó ,thấy xung quanh khóe mắt bị sao rùi kìa .