• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ CH.J. Fighter & CH.J. Agila

ndnhd77

Member
cha mẹ và cún con đẹp quá , đúng là hàng đẳng cấp thật, nhưng mà sao có mỗi cún con thế nhỉ, còn cún con nữa không bạn

KimCuong

Active Member
Qua gần 2 tháng chờ đợi, đến hôm nay trại chủ Sơn Nguyễn mới cho hậu duệ của Fighter xuất hiện để anh em được chiêm ngưỡng. Hy vọng rằng trong tương lai Fighter sẽ còn cống hiến và sản sinh ra nhiều hậu duệ đẳng cấp cho Rott Việt Nam như những gì mà Fighter đã đạt được.

Chúc mừng anh và chúc mừng VNROTTWEILER KENNEL nhé! :-bd

sanka1828

Member
Chúc mừng sư phụ. Học trò không biết dùng từ gì để miêu tả chỉ biết nói hai từ "Quá Đẹp", một lần nữa chúc sư phụ và VRC ngày càng có những chú cún đẹp để anh em được nhìn, ngắm và cảm nhận. VERY NICE
Thân!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào tất cả các anh em ! cám ơn các anh em đã khen và động viên. vnrottweiler sẽ cố gắng tạo ra những sản phẩm chất lượng hơn nữa để kích thích phong trào
rottweiler phát triển thêm nữa. mong mọi người ủng hộ

thân chào.

tai123

Member
Có mỗi 1 em thôi hả bác em rất mê rott bác có thể cho em giá của 1 em cái đc ko??>>tầm 2 đến 4 tháng.

Ngo.Huy

Member
Chúc mừng anh Sơn lại có thêm những thành viên mới,có dịp nào đó em sẽ ghé thăm doanh trại của anh Sơn và rinh về một em mới được...ghiền lắm luôn rồi anh Sơn ơi!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
to Ngo.huy: cám ơn em đã chúc mừng , khi nào rảnh alo cho anh rồi lên anh chơi nhé. hôm trước thắng và mai cũng ghé chơi tới chiều mới về.

to tai123: nếu bạn có nhu cầu và quan tâm xin vui lòng gọi điện thoại ( ở dưới chữ ký ) vì những vấn đề liên quan đến giá cả hoặc mua bán mình xin không trả lời trên diễn đàn mong bạn thông cảm. xin cám ơn

thân chào

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
update hình ảnh hậu duệ Fighter german blood line

hình em Dixie lúc 3,5 tháng tuổi:

kenny001

Member
Chúc mừng anh Sơn nha.hậu duệ của fighter có khác.dạo này hơi bận tùm lum chuyện nên không lên anh chơi được hẹn anh 1 ngày đẹp trời em sẽ lên chơi với tụi nhóc.
A Tùng dạo này thấy ốm và già đi nhiều quá, chăm tụi nhóc mệt lắm hả anh.Hihi

thuan81

Active Member
Chúc mừng anh Sơn nha.hậu duệ của fighter có khác.dạo này hơi bận tùm lum chuyện nên không lên anh chơi được hẹn anh 1 ngày đẹp trời em sẽ lên chơi với tụi nhóc.
A Tùng dạo này thấy ốm và già đi nhiều quá, chăm tụi nhóc mệt lắm hả anh.Hihi
ban này nha!khen chó thì phải khen luôn người chăm chó!như vậy mới được chứ!mà chắc là chó càng đẹp thì người chăm chó càng cực nên hơi bị lép chút hihi!nhưng nhìn vẫn còn phong độ mà!