• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia) ra Bắc với KimCuong.

Lynk_TG

Member
chẹp chẹp... KC ko cám ơn người đứng đằng sau là ko ổn đâu đấy nhé...

chẹp chẹp... bác KC ko cám ơn người đứng đằng sau là ko có được đâu nha... kekeke

tityeu2009

Member
Balco nhà bác KC trông người nhớn rùi đây, sau này Gabriela lớn lên hy vọng được như a nó, hihi:D:D:D
Mà chưa thấy bác Sonnguyen gửi ảnh mới cho e nhẩy, bác gắn chip cho các e chưa bác:-@:-@:-@

Hi Tityeu2009. Bé gabriela of bạn cùng đàn với em grace of mình đấy. Bạn ởi ngoài bắc phải ko. Có khi ngày 2 em nó ra bắc sẽ cùng chuyến bay dấy.hi.Mình cũng đang đợi ảnh các em nó từ bác Sơn Nguyên. Mong đc làm quen cùng bạn và nhận được những chia sẻ kinh nghiệm của bạn. Mình tên Tuyên - 27 tuổi.

Hi Tityeu.gabriela of bạn cùng đàn với grace of mình. Bạn ở ngoài Bắc ah. Có khi gabri và gra ra bắc sẽ cùng ngày đấy. hi:D. Mình cũng đang chờ ảnh em nó từ bác Sơn Nguyên. Rất vui được làm quen và mong nhận được những chia sẽ kinh nghiệm từ bạn cũng như các ACE trong VP.:wel:

KimCuong

Active Member
Xin gửi tới anh em một vài hình ảnh của Lạp sườn Balco trong ngày Offline của Northern Rottweiler Club nhé .

KimCuong

Active Member
Hiện tại Balco đã đến giai đoạn trưởng thành, KC rất vui với nick name Lạp sườn của em nó mà anh em đã đặt cho hồi nào. Hì!

KimCuong

Active Member
KC và Balco xin hẹn vào một ngày hội lớn hơn của Northern Rottweiler Club nhé.

Chó thì đẹp nhưng con 40D chưa đủ tầm để chụp nó . . . Chưa làm toát lên cái hồn, cái tầm của nó ngoài đời . Theo tôi nên để con D90 làm việc này sẽ tốt hơn dù Kit bình thường .

Vì nhiều lý do mà hôm đó ko đi off đc.. buồn qua........... nhưng đc xem ảnh cũng vui rội chúc mừng anh.

Thanh_arch

Member
Chó đáng giá bao nhiêu tiền thì phải dùng máy bằng tiền nó chup... như vậy tự dưng sẽ đẹp:rolleyes:

Nói như chú Thành thì chó đắt ko đẹp rồi ???????????? Chú chả biét gì về máy ảnh rồi . . . Chịu khó đi otto lên đây đưa anh với KC đi chụp ảnh , may ra chú sẽ tin hơn.

Thanh_arch

Member
Vâng thưa bac^^ em sẽ cố gắng lên bác để học hỏi kinh... nghiệm của bạc hè hè dù sao em cũng dân kiến bò nên ít nhiều cũng biết thế nào là góc độ và màu sắc:D

TQTrung

Member
Nói như chú Thành thì chó đắt ko đẹp rồi ???????????? Chú chả biét gì về máy ảnh rồi . . . Chịu khó đi otto lên đây đưa anh với KC đi chụp ảnh , may ra chú sẽ tin hơn.
Chó đắt mà không đẹp thì chó rẻ mới đẹp hả đồng chí béo. Thế PQ của đồng chí đắt hay rẻ. Hôm nào dùng máy ảnh xịn chụp xem nó đắt hay rẻ nhé:)

KimCuong

Active Member
Chó đáng giá bao nhiêu tiền thì phải dùng máy bằng tiền nó chup... như vậy tự dưng sẽ đẹp:rolleyes:
Chó Lạp sườn, máy ảnh cùi bắp nên chỉ chụp được đến như vậy thôi em ơi. Hôm nào phải mượn con D90 chụp thử xem có hay ho gì hơn không vậy. :p

anhyenco

Member
chúc mừng anh kc nha, vậy là có em rott wa tuyệt vời, nếu tính về vai vế hella của em phải gọi balco la chú lận, mong rằng một ngày gần nhất sẽ gặp đc anh o SG hay HN

KimCuong

Active Member
chó của a đẹp quá hôm nào rảnh e phải sang xem mới được
chúc mừng anh kc nha, vậy là có em rott wa tuyệt vời, nếu tính về vai vế hella của em phải gọi balco la chú lận, mong rằng một ngày gần nhất sẽ gặp đc anh o SG hay HN
Hẹn gặp anh em ở các buổi Offline của Northern Rottweiler Club. Cũng như anh em, KC rất mong được gặp mặt mọi người.

Chúc vui./.

Chào Bác KC , Thấy cái dây dắt của bác đẹp quá , mà chẳng biết tìm mua ở đâu
Bác cho e hỏi , bác mua hay là phải đi đặt , E rất muốn có 1 cái dây dắt như vậy nhưng tìm chẳng thấy ai bán cả , mong bác KC giúp e nhé
...Balco đẹp quá bác ạ , Bác chăm tốt thật
Thân !:D

KimCuong

Active Member
Chào Bác KC , Thấy cái dây dắt của bác đẹp quá , mà chẳng biết tìm mua ở đâu
Bác cho e hỏi , bác mua hay là phải đi đặt , E rất muốn có 1 cái dây dắt như vậy nhưng tìm chẳng thấy ai bán cả , mong bác KC giúp e nhé
...Balco đẹp quá bác ạ , Bác chăm tốt thật
Thân !:D
Hàng này ở Việt Nam không có bạn ạ, mình phải đặt mấy anh em mang bên nhà Hồ Cẩm Đào về mới có. :D Nếu đặt bên các nước Châu Âu thì đắt hơn nhiều, nhưng mình đã cầm đồ Châu Âu và nay cầm đồ của Hồ Cẩm Đào thì chẳng thấy có gì khác biệt. Hì hì.

Nếu có dịp mình sẽ giúp bạn có được! Chúc vui./.

hi hi nghe tình hình dây dắt cũng có vẻ khó khăn quá a nhỉ ...e tưởng bác đặt hàng trong nước ,chứ thực tình e ghét cái thằng tàu từ khi nó còn chưa động chạm gì cái biển đông cơ ...Thôi e cũng tìm được 1 bộ dây dắt khá đẹp rùi ạ ở bên mắt ba mí ...Cảm ơn Bác nhé