• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Jamp von Thermodos ở Hải Phòng

BinhHP

Member
Xin giới thiệu với các ACE chú chó của mình. Em nó tên là Crispin von Haus Pfalzerheide, giới tính đực, sinh ngày 16/10/2007, số săm tai: G-F 4260. Là cháu nội của Jamp von Thermodos.
Em nó đang ngồi trông nhà:
Nhắm mắt trông rất khệnh khạng:

BinhHP

Member
Đây là gia phả của em nó:
Ảnh đầu mình chụp bằng điện thoại qua màn hình vi tính nên nhìn ko rõ.

Ảnh này mình in ra rồi chụp lại, cũng chỉ rõ hơn được một chút. Giấy tờ gốc của em nó hiện chủ cũ là chú Dũng ở Hạ Lý vẫn giữ. Chú Dũng sở hữu em Jonk V125 thế giới thì chắc nhiều ACE các tỉnh cũng đã biết rồi.

Thật may mắn vì em này đã về với mình. Xin mới các ACE cho nhận xét nhé.

Hình như em này vừa abc với con chó của bác Thành đúng ko ạh?
Chúc mừng bác nhé... Nhưng lần sau nhờ ai tạo dáng cho em nó, nhìn nó hoành tráng chứ.

Chúc mừng bạn nha đúng gia phả của con chó bạn dữ thật , để chó nghe lời mình thì phải có tính kiên trì ,muốn nó thương yêu mình thì cho nó ăn nhiều hơn HIIHIHI

BinhHP

Member
Hình như em này vừa abc với con chó của bác Thành đúng ko ạh?
Chúc mừng bác nhé... Nhưng lần sau nhờ ai tạo dáng cho em nó, nhìn nó hoành tráng chứ.
Bác update thông tin nhanh thế. Nhưng dưới em không gọi là abc mà gọi là xyz thôi bác ạ. Cảm ơn bác nhưng con nhà em có tạo dáng nữa thì chắc cũng chỉ hơn 1 tý thôi vì các cụ đã nói "có bột mới gột lên hồ" mà.

chúc mừng anh,con này là con hôm nọ anh bảo em đấy hả. để hôm nào rảnh em qua xem tí tiện thể biết nhà anh luôn.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Xin giới thiệu với các ACE chú chó của mình. Em nó tên là Crispin von Haus Pfalzerheide, giới tính đực, sinh ngày 16/10/2007, số săm tai: G-F 4260. Là cháu nội của Jamp von Thermodos.
Em nó đang ngồi trông nhà:
Nhắm mắt trông rất khệnh khạng:
Chúc mừng Bình sở hữu chú chó đẹp, hôm nào A qua ngó tí nhé?

Bằng chứng đây ông BinhHP ui

Tình cớ được xem một số tấm hình... nhưng công nhận bác nóng vội quá, cá gì cũng nên bắt đầu tư a rồi mới đến xyz, ai dè bác làm phát xyz luôn.hehehehehehehe... thua bác. Hôm nào cho em xem cái xyz HP khác các nới thế nào nhé.

dậy đi em... hi.... xin lỗi chị em phụ nữ nhe.

Ham hố cho lắm vào.

ngoc khoa

Member
Tuyệt thật ! chúc mừng bác, đã sở hưỡ một chú chó đẹp gia phả tốt

BinhHP

Member
Tình cớ được xem một số tấm hình... nhưng công nhận bác nóng vội quá, cá gì cũng nên bắt đầu tư a rồi mới đến xyz, ai dè bác làm phát xyz luôn.hehehehehehehe... thua bác. Hôm nào cho em xem cái xyz HP khác các nới thế nào nhé.

Ham hố cho lắm vào.
Bác Phong chắc hay xuống HP lắm thì phải. Lại xuống đúng hôm các em ý đang ... Nhưng mà tay nghề bác chụp ảnh công nhận tốt thật. Bác về HP qua nhà anh Thành cứ điện cho em, em sẽ dẫn bác đi xem xyz khác nhé.

my_lucky

Active Member
Lại chó đẹp....chẹp chẹp....nhìn mà phát thèm thêm thôi..............!!!

BinhHP

Member
GSD

Em này của bác nhập về VN lúc mấy tuổi vậy?
Con này là của chú Dũng bên Hạ Lý chủ của con Jonk V125 thế giới. Chú ấy nhập nó về cùng đàn với 3 con đực nữa lúc mới được khoảng 2 tháng tuổi. Rất là may mắn khi mình được sở hữu em nó với giá rất hữu nghị không thể hơn. Chú Dũng thì nhiều người nuôi chó các tỉnh đều biết bạn có thể hỏi ai đó xem.

Ông Bình ui, ông còn nợ tôi lời hứa mà xuống HP ông chưa thực hiện nhé...hehehehehehehehehehehe

duc_NA

Member
theo em được biết là jam von thermodos là huyền thoại GSD. công nhận hậu duệ của em nó đẹp thật đó

BinhHP

Member
Ông Bình ui, ông còn nợ tôi lời hứa mà xuống HP ông chưa thực hiện nhé...hehehehehehehehehehehe
Tại bác phải về sớm thôi. Hôm nào bác rỗi rãi xuống đây chơi ngày thứ 7, CN em dẫn bác đi tham quan toàn bộ thành phố HP bác nhé.

thuman82

chào cả nhà! em mới gia nhập vietpet!
e đang muốn kiếm 1 e GSD về nuôi..
có bác nào ở Hải Phòng cho e sdt để a e tiện giao lưu.
sdt của e là: 0986.888.828
chúc diễn đàn ngày 1 phát triển và lớn mạnh! :party: