• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Dack Flash Rouse ( Vô địch thế giới 2007 )

kenny001

Member
hic lâu nay bận quá không lên được huhu.chủ nhật này nhất định sẽ lên,hix 2 nhóc lớn nhiều quá

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Anh Sơn đã cho ra những Bé Rott đẹp cho tương lai .
cám ơn bạn đã quan tâm ! mình sẽ cố gắng tìm thêm những con giống tốt để làm phong phú thêm nguồn gen cho Rott ở VN cũng như cho ra những bé Rott đẹp. tâhn

vubau234

chao anh son. anh co the cho biet dia chi cua anh hoac so dt lien lac de toi co the tham quan trai cua anh va tuyen mot em rot khong?

petlovar

Member
chao anh son. anh co the cho biet dia chi cua anh hoac so dt lien lac de toi co the tham quan trai cua anh va tuyen mot em rot khong?
Rầt vui vi bA.n Đã quan tam , hãy liên lạc số đt này 0903966992, hãy gọi mình trước nhé, để mình có thời gian chuẩn bị đón tiếp bạn nhé .

Thanhvjp

Thay mặt anh Sơn NGuyễn em gửi anh cho anh em xem chu Aaron đẹp dzai đấy ạ

Thanhvjp

Thay mặt anh Sơn Nguyễn em gửi cho mấy anh em trên diễn đàn xem hình chú Aaron đẹp dzai lỗi lạc đây