• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Dack Flash Rouse ( Vô địch thế giới 2007 )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hình ảnh của 2 em puppies ( 20 ngày tuổi )

hình ảnh của chó cha Dack Flash Rouse

hình ảnh của chó mẹ Stasha of royal breed

kenny001

Member
up lên rồi ah. tưởng anh bận quá không ranh update thông tin cho mọi người cùng xem chứ,hihi,nhìn ở ngoài đẹp hơn nhiều

Ly Sam

lâu rồi không gặp anh Sơn, vừa online thì thấy có nhiều cái mới rồi. Cặp Rott con này quá cool, khác hẳn mấy con Rott ở VN sinh ra (hihi chắc tại mình có máu mê đồ ngoại hè hè) Chúc mừng anh Sơn, em tin với chế độ nuôi của anh thì 2 con Rott con này sẽ phát triển rất tốt và làm giống cũng như đem sang xứ bạn thi đấu luôn :-D

thantai79

Member
nhìn 2 em ppupy này đẹp quá đúng là chó bố mẹ châu âu có khác . anh sơn cố găng chăm sóc 2 này thật tốt nhé và em tin rằng 2 em này sẽ trở thành 2 em giông tôt nhất để sau này a mang đi thi đấu nước bạn đoạt giải cao về cho anh cũng như anh em trong hội rơttểil .xin chúc mừng anh

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Sam và Phương ! cám ơn 2 em đã quan tâm và có lời khen 2 chú cún này. vài bữa nữa rảnh anh sẽ chụp hình thêm tụi nó rồi post lên cho mọi người tham khảo nhé. tụi nó bây giờ chạy nhảy ghê lắm chụp hình cũng hơi khó.

kenny001

Member
chúng nó cùng gần 1 tháng rồi nhỉ nhanh quá đi, hôm nào phải chạy lên xem mới được,kakka

minh thu

rổt ngoại ngon vậy hình nó thiệt đấy chứ mình cũng đang muốn nuôi rốt ngoại

tran huy hoang

Active Member
Nhiều Bạn quan tâm quá ! Chắc Bác Sơn cho xin vài tấm hình,mấy Em Nó cho mọi người xem thôi ,Bác Sơn ơi !

xuandu74

Member
Đẳng cấp đấy anh Sơn ơi, anh up tiếp hình của em nó cho anh em chiêm ngưỡng nhé

Tungu

Member
mình xin upload hình 2 em lúc 35 ngày tuổi. mình chụp tay nghề còn kém nên không đẹp bằng anh sonnguyen được ...hi....hi.....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Nhìn hình này mê quá anh Sơn ơi ! Chiều thứ 7 này sẽ lên anh để được nhìn tận mắt.
chào bạn ! nếu thứ 7 bạn lên mình chơi thì báo mình trước để sắp xếp xuống dưới đón tiếp nhé...thân

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh! Dạo này em bận bịu quá không theo dõi thường xuyên 4rum được nên không biết anh có tin vui. Qua bao nhiêu ngày tháng thăng trầm, công sức và tâm huyết bỏ ra đến giờ anh mới nhận được quả ngọt.

2 nhóc này rất có đẳng cấp đúng với hình ảnh của VNROTTWEILER KENNEL. Không biết nói gì hơn nữa, chúc mừng anh nhiều nhé!