• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hậu duệ của cello 3 thang tuổi

lamtroc

Member
Form dáng ok quá, chúc mừng bạn nhé. Mình mới chơi nhưng nhìn chó của bạn là thấy thích rồi.

linh_gsd

Member
bạn o đau nhỉ có o ha noi o mình cung có một em con cửa cllo 4,5 tháng 24kg nhung mới có một tai vểnh thôi môt tai thi o thấy đau hi hi đang o biết phải lam j cho em ló đươc hoàn tất đây

tranvancong

Member
Em cảm ơn các bác đã có những lời nhận xét trân thành. Àh cún nhà em được 12kg rồi ạh

tranvancong

Member
bạn o đau nhỉ có o ha noi o mình cung có một em con cửa cllo 4,5 tháng 24kg nhung mới có một tai vểnh thôi môt tai thi o thấy đau hi hi đang o biết phải lam j cho em ló đươc hoàn tất đây
Chào bác e ở bắc ninh nhưng em cũng hay sang hà nội công tác thường xuyên. Bác ở đâu hn vậy bác cho em liên lạc hoặc bác liên lạc theo số ở nick của em để ae mình dao lưu hôm nào e sang e qua bác

tranvancong

Member
Em nó hôm nay tròn 4 tháng tuổi đang thay lông lên nhìn em nó hơi sơ xác. các bác cho vài
lời nhận xét.
hình em nó

tranvancong

Member
hậu duệ của cello 3,4 và 5 tháng tuổi

Có mấy hình em nó 5 tháng tuổi các bác chém giúp em với ạh